| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.47 |
| Pikseli | Utudomo 172×320 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65 K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | QSP/MCU |
| Nimero ya Pin | 8 |
| Umushoferi wa IC | GC9307 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 3 Z'UMWERU |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ni IPS TFT-LCD ya santimetero 1.47 ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 172 * 320. Ishyigikira uburyo butandukanye bwo guhuza amashusho nka SPI, itanga ubushobozi bwo guhuza neza umushinga uwo ari wo wose. Umucyo wa ecran wa 350 cd / m² utuma amashusho agaragara neza ndetse no mu gihe cy'urumuri rwinshi. Ecran ikoresha GP9307 driver IC igezweho kugira ngo ikore neza kandi neza.
N147-1732THWIG49-C08 ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) rifite inguni nini. Intera yo kureba iri ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hasi: dogere 80. Igipimo cyo kugereranya cya 1500: 1, n'igipimo cya 3:4 (agaciro gasanzwe). Voltage y'amashanyarazi ya analog iri hagati ya -0.3V na 4.6V (agaciro gasanzwe ni 2.8V). IPS panel ifite inguni nyinshi zo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane kandi yuzuye kandi asanzwe. Iyi module ya TFT-LCD ishobora gukora mu bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃, kandi ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.