| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.46 |
| Pikseli | Utudomo 80×160 |
| Reba icyerekezo | Isuzuma RYOSE |
| Agace gakora (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65 K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | Umurongo wa 4 wa SPI |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | GC9107 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 3 Z'UMWERU |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Uburemere | 1.1 |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 ni IPS TFT-LCD ya santimetero 1.46 ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 80x160. Ishyigikira uburyo butandukanye bwo guhuza amashusho nka SPI, MCU na RGB, itanga ubushobozi bwo guhuza neza umushinga uwo ari wo wose. Umucyo wa ecran wa 350 cd/m² utuma amashusho agaragara neza ndetse no mu gihe cy'urumuri rwinshi. Ecran ikoresha GP9107 driver IC igezweho kugira ngo ikore neza kandi neza.
N146-0816KTBPG41-H13 ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) rifite inguni nini. Intera yo kureba iri ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hasi: dogere 80. Igipimo cyo kugereranya cya 800:1, n'igipimo cya 3:4 (agaciro gasanzwe). Voltage y'amashanyarazi ya analog iri hagati ya -0.3V na 4.6V (agaciro gasanzwe ni 2.8V). IPS panel ifite inguni nyinshi zo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane kandi yuzuye kandi asanzwe. Iyi module ya TFT-LCD ishobora gukora mu bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃, kandi ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.