| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.66 |
| Pikseli | Utudomo 64x48 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 13.42×10.06 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | Parallel/ I²C / 4-wireSPI |
| Inshingano | 1/48 |
| Nimero ya Pin | 28 |
| Umushoferi wa IC | SSD1315 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
Moduli ya N066-6448TSWPG03-H28 ni ecran ya COG OLED yo mu rwego rwo hejuru, ifite ingano ya diagonal ya santimetero 0.66, ikozwe mu buryo bwa resolution ya dots 64x48. Iyi module ya OLED yubatswemo SSD1315 IC; ishyigikira interface ya Parallel/ I²C / 4-wireSPI; voltage y'amashanyarazi kuri logic ni 2.8V (VDD), naho voltage y'amashanyarazi kuri ecran ni 7.5V (VCC). Umuriro ufite ecran ya checkerboard ya 50% ni 7.25V (ku ibara ry'umweru), driver duty 1/48. Moduli ya N066-6448TSWPG03-H28 ishyigikira ecran ya Charge Pump imbere n'ecran ya VCC yo hanze.
Iyi module ikwiriye ibikoresho byambarwa, ibikoresho byo gutwara, nibindi. Ishobora gukoreshwa ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 430 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.