| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 3.12 |
| Pikseli | Utudomo 256×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 76.78×19.18 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 88×27.8×2.0 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu/Umuhondo |
| Umucyo | 60 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | SPI ihuza imiyoboro ine n'insinga 4 |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 30 |
| Umushoferi wa IC | SSD1322UR1 (COF) |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 ni ecran ya OLED ya 3.12”, ikozwe mu buryo bwa pixel 256×64.
Iyi module ya ecran ya OLED ifite ingano ya 88×27.8×2.0 mm na AA ingano ya 76.78×19.18 mm;
Iyi module yubatswemo na SSD1322UR1 (COF) controller IC; ishobora gushyigikirwa na parallel, 4-line SPI, na I²C interfaces; voltage y'amashanyarazi ya logic ni 2.5V (agaciro gasanzwe), 1/64 driving duty.
X312-5664ASWDF01-C30 ni ecran ya OLED ifite imiterere ya COF, iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu buvuzi, panel yo kugenzura, imashini yishyura amafaranga, imashini zitanga amatike, metero zipima aho imodoka zihagarara, nibindi.
Moduli ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Hamwe na module ya X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED hamwe n'imikorere yayo igezweho, abakiriya bashobora kubona ubunararibonye bwiza cyane bwo kureba.
Kuba ihura na SSD1322 driver IC bitanga imikorere myiza n'imikorere myiza.
Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. Izaguha ibisubizo bigezweho byo kwerekana ibicuruzwa byawe no kunoza ubunararibonye bw'ababikoresha.
Twizere ko tuzaguhaza ibyo ukeneye byose kuri module ya OLED kandi tureke ubuhanga bwacu bugufashe gutsinda.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 80 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.