| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.63 |
| Pikseli | Utudomo 120x28 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 15.58×3.62 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 220 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | I²C |
| Inshingano | 1/28 |
| Nimero ya Pin | 14 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 ifite santimetero 0.63 gusa, itanga igisubizo gito kandi gishoboka ku bijyanye n'ibyo ukeneye mu idirishya ryawe. Iyi module ifite ubushobozi bwa pikseli 120x28 n'urumuri rwa cd 270/m², ituma amashusho agaragara neza kandi agaragara neza. Ingano ya AA ya 15.58×3.62mm n'imiterere rusange ya 21.54×6.62×1.22mm bituma byoroha kuyishyira mu bikoresho bitandukanye by'ikoranabuhanga. Iyi ecran nto ya OLED ya santimetero 0.63 na santimetero 120x28 ikwiriye ibikoresho byo kwambarwa, itabi rya elegitoroniki, igikoresho cyo kwifashisha, igikoresho cyo kwiyitaho, ikaramu ifata amajwi, igikoresho cy'ubuzima, nibindi.
Kimwe mu bintu by'ingenzi bigize module zacu za OLED ni uburyo bwazo bwo hejuru bwa I²C, butuma habaho itumanaho no kugenzura neza. Ibi bituma imikorere igenda neza kandi byoroshye kwinjira muri gahunda yawe isanzwe. Byongeye kandi, module ya display ifite SSD1312 driver IC, irushaho kunoza imikorere n'ubwizerwe bwa module ya display.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba yagutse: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 270 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.