| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.96 |
| Pikseli | Utudomo 80×160 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 10.8×21.7 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 13.5×27.95×1.5 mm |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 400 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | ST7735S |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 1 y'umweru n'ikiyiko |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N096-1608TBBIG11-H13 ni module nto ya IPS TFT LCD ifite santimetero 0.96 izahindura uko ubona. Module ya TFT ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa pikseli 80 x 160 kandi yagenewe gutanga amashusho meza kandi asobanutse neza.
Iyi module y’ikimenyetso yubatswemo na ST7735S controller IC kandi ishyigikira uburyo bwa SPI bw’insinga 4 kugira ngo habeho itumanaho ryiza kandi riboneye hagati ya ecran n’igikoresho. Ingano ya voltage yagutse (VDD) kuva kuri 2.5V kugeza kuri 3.3V ituma ihuzwa na sisitemu zitandukanye z’ikoranabuhanga, bigatuma ikoreshwa neza kandi yoroshye.
Kimwe mu bintu bidasanzwe biri muri iyi ecran ya TFT LCD ya santimetero 0.96 ni IPS (In-Plane Switching) yayo yubatswemo. Iri koranabuhanga ritanga inguni yagutse yo kureba ibumoso: 80 / iburyo: 80 / hejuru: 80 / hepfo: dogere 80 (bisanzwe), rituma abayikoresha bishimira amashusho asobanutse neza kandi agaragara neza baturutse impande zose. Waba ureba videwo, ureba amafoto cyangwa ukina imikino, ecran itanga ubunararibonye bwiza bwo kureba.
Ifite urumuri rwa module rwa cd 400/m² n'igipimo cyo gutandukanya cya 800, iyi module ya TFT LCD itanga amabara meza kandi ahindagurika kugira ngo ibikubiye muri iyi porogaramu bibeho. Waba uyikoresha mu nganda, ibikoresho by'ikoranabuhanga cyangwa ibikoresho byambarwa, iyi ecran ihamya ko ifite ireme ry'ishusho.
N096-1608TBBIG11-H13 ikwiriye cyane gukoreshwa nko mu bikoresho byo kwambara, ibikoresho by'ubuvuzi, E-Cigarette. Ubushyuhe bw'imikorere y'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.