| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Bizina rya randi | WISEVISION |
| Sijanisha | 0santimetero 0.85 |
| Pikseli | Utudomo 128×128 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (A).A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 17.58 x 20.82 x 1.5 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 300 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 12 |
| Umushoferi wa IC | GC9107 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | 1LED y'umweru n'ikiyiko |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.4~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 ni module ntoya y'igaragaza rya IPS ifite angle ya TFT-LCD ya santimetero 0.85. Iyi panel ntoya ya TFT-LCD ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 128x128, ifite GC9107 controller IC, ishyigikira interface ya SPI y'insinga 4, voltage ya VDD (VDD) ya 2.4V ~ 3.3V, urumuri rwa module rwa cd 300 / m², n'itandukaniro rya 1200.
Iyi module iri mu buryo bwa ecran butaziguye, kandi iyi module ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) ry'inguni nini. Aho bareba ni ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hasi: dogere 80. Iyi module ya IPS ifite inguni nyinshi zo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane kandi asanzwe. Irakwiriye cyane gukoreshwa nk'ibikoresho byambarwa n'ibikoresho by'ubuvuzi. Ubushyuhe bw'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, kandi ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.
N085-1212TBWIG42-H12 ifite umushoferi wa GC9107 IC ugezweho, utuma habaho imikorere myiza kandi ikora neza. Ibi bituma ibikubiye mu nyandiko yawe bitangwa neza nta gutinda cyangwa guhindagurika. Waba urimo gukina videwo ifite ubushobozi bwo hejuru cyangwa urimo kwerekana amashusho arambuye, iyi module yo kwerekana TFT irashobora kuyitwara byoroshye.