| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.77 |
| Pikseli | Utudomo 128×160 |
| Reba icyerekezo | SAA 12 Z'UMUNSI |
| Agace gakora (AA) | 28.03×35.04 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 34×45.83×2.2 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 14 |
| Umushoferi wa IC | ST7735 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED ebyiri z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.5~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N177-1216TCWPG01-H14 ni module ntoya y'igaragaza rya TFT-LCD ya IPS ifite uburebure bwa santimetero 1.77.
Iyi panel nto ya TFT-LCD ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa pikseli 170×320, module yo kwerekana amashusho yubatswemo na ST7735 controller IC, ishyigikira SPI na RGB interface, voltage ya supply (VDD) iri hagati ya 2.5V ~ 3.3V, urumuri rwa module rwa 350 cd / m², n'itandukaniro rya 300.
N177-1216TCWPG01-H14 ifite inguni yo kureba ya saa sita z'ijoro ituma ubasha kureba neza, bigatuma wishimira amashusho meza aho waba uri hose.
Amahitamo ya SPI/MCU aguha ubushobozi bwo guhuza ecran neza n'igikoresho wifuza.
Byongeye kandi, urumuri rwa 350 cd/m² rutuma amashusho yawe aba meza kandi agaragara neza, bigatuma ubasha kuyareba neza muri rusange. Ni meza cyane ku bikoresho nk'ibikoresho byambarwa, ibikoresho bifatwa mu ntoki, na sisitemu yo kugenzura umutekano.
Ubushyuhe bw'imikorere y'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.
Tubagezaho ibicuruzwa byacu bishya bishya, ecran ntoya ya santimetero 1.77 ifite uburebure bwa 128 RGB × 160 dots TFT LCD display module. Iyi ecran nto ariko ikomeye yagenewe gutanga ubunararibonye butangaje ku bikoresho bitandukanye, kuva ku bikoresho by'ikoranabuhanga bigendanwa kugeza ku bikoresho bigezweho.
Iyi module ya TFT LCD ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa 128 RGB × 160, itanga amashusho asobanutse neza kandi agaragara neza, yemerera abayikoresha kwishimira amashusho asobanutse neza kandi atangaje. Ingano nto yongerera ubushobozi bwo gutwara amashusho, bigatuma iba nziza ku bikoresho bifatwa mu ntoki nka telefoni zigendanwa, imikino yo kuri interineti na MP3 player.
Kimwe mu bintu by'ingenzi bigize iyi module yo kwerekana amashusho ni ubushobozi bwayo bwo gukora amashusho menshi. Ifite amanota 128 RGB × 160, itanga amabara menshi kugira ngo ubone amabara meza kandi agaragara neza. Waba urimo kureba amafoto, ureba amashusho, cyangwa ukina imikino, iyi module yo kwerekana amashusho ya TFT LCD izahindura ibikubiye mu nyandiko yawe.
Nubwo ari ntoya, iyi module yo kwerekana amashusho itanga ubushobozi budasanzwe bwo kuyikoresha. Iterambere ryayo ryo hejuru rituma habaho impinduka nziza, rigabanya uburangare bw'imigendere kandi rigatanga uburyo bwo kureba neza. Inguni nini yo kureba amashusho yemerera abayikoresha kubona ecran neza impande zose, bigatuma iba nziza mu gusangiza abandi ibikubiye muri yo nta kwangiza ireme ryayo.
Byongeye kandi, iyi module ya TFT LCD yagenewe kuramba no kwizerwa. Iyo ecran irinda gushwaragurika kandi ifite agapira karinda imirabyo yo gukoreshwa hanze. Imiterere yayo igabanya ingufu ituma bateri imara igihe kirekire, bigatuma iba nziza ku bikoresho bigendanwa.
Byongeye kandi, kubera ko byoroshye kuyikoresha, iyi module yo kwerekana ishyirwa mu buryo bworoshye muri sisitemu zisanzwe. Iza na sisitemu yoroshye yo gushyiramo vuba kandi nta ngorane. Ihuye na sisitemu zitandukanye z'imikorere, iyi module yo kureba ihuzwa neza na terefone yawe kugira ngo ikore neza.
Muri rusange, ecran ya TFT LCD ifite uburebure bwa santimetero 1.77, ifite uburebure bwa santimetero 128, ifite uburebure bwa dots 160, ni igisubizo gikomeye kandi gikoreshwa mu buryo butandukanye. Ingano yayo nto, amabara meza, no kuramba kwayo bituma iba amahitamo meza ku bikoresho by'ikoranabuhanga bigendanwa, ibikoresho by'imikino, n'ibindi. Ongera ubunararibonye bwawe ukoresheje iyi ecran igezweho kandi wishimire isi y'amabara meza n'amashusho meza cyane.