| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.30 |
| Pikseli | Utudomo 128×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 29.42×14.7 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 34.5×23×1.4 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu |
| Umucyo | 90 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 30 |
| Umushoferi wa IC | CH1116 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | 2.18 (g) |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X130-2864KSWLG01-H30 ni module ya COG graphic OLED ya 1.30"; ikozwe muri pikseli 128x64.
Iyi module ya OLED ya 1.30 yubatswemo na CH1116 controller IC; ishyigikira Parallel/I²C/4-wire SPI interfaces.
Module ya OLED COG ni nto cyane, ifite uburemere bworoshye kandi ikoresha ingufu nke, ikaba ari nziza ku bikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho byambarwa, ibyuma by’ubuvuzi bigezweho, ibikoresho by’ubuvuzi, nibindi.
Voltage y'amashanyarazi kuri logique ni 2.8V (VDD), naho voltage y'amashanyarazi kuri ecran ni 12V (VCC). Umuriro ufite ecran ya 50% ni 8V (ku ibara ry'umweru), 1/64 y'umutwaro wo gutwara.
Moduli ya ecran ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 110(MIN) cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho ecran yacu nshya ya santimetero 1.30 nto ya OLED. Iyi module y'igaragaza iciriritse kandi ifite uburyo bwinshi yagenewe gutanga ubunararibonye bwiza bwo kureba ibintu bitandukanye. Ifite ubushobozi bwo kureba ibintu 128x64, itanga amashusho n'inyandiko bisobanutse neza, bigatuma bisomeka neza.
Ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module yo kwerekana ritanga ibyiza byinshi ugereranyije na ecran za LCD zisanzwe. Amapikseli yimurika ubwayo atanga amabara meza n'urwego rw'umukara wijimye, bigatuma habaho itandukaniro ritangaje no kunoza imikorere y'amashusho. Byongeye kandi, ecran ya OLED ifite inguni nini yo kureba, ituma abayikoresha babona neza ibirimo mu mpande zitandukanye.
Iyi module ntoya yo kwerekana ibintu ifite imiterere mito ifite imiterere mito ikwiriye guhuzwa n'ahantu hato. Imiterere mito ituma iba nziza ku bikoresho byambarwa, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigendanwa n'ibikoresho bifatwa mu ntoki. Imiterere yayo yoroheje ituma byoroha kuyishyiraho hatabayeho kongeramo ibintu byinshi bitari ngombwa.
Iyi module ihuza abashoferi n'abagenzuzi bateye imbere kugira ngo ihuzwe neza na sisitemu zitandukanye z'ikoranabuhanga. Ishobora guhuzwa byoroshye na microcontroller, motherboard cyangwa ikindi gikoresho icyo ari cyo cyose cya digitale binyuze mu buryo busanzwe. Imiterere yoroshye kuyikoresha n'inyandiko nyinshi bituma guhuza byoroha ku banyamwuga n'abatarabigize umwuga.
Iyi module ya ecran ya OLED ikoresha ingufu nke kandi igabanya ingufu, ituma bateri iramba. Iyi mikorere, hamwe no kubona neza mu nzu no hanze, ituma iba igisubizo cyiza ku bikoresho bikoresha bateri.
Uretse kuba ifite ubwiza buhebuje bwo kwerekana, iyi module inatanga uburambe budasanzwe. Yagenewe kwihanganira imiterere mibi, irwanya gutungurwa no kunyeganyega kugira ngo ikore neza nubwo haba mu bidukikije bikomeye.
Waba urimo gukora amasaha agezweho, ibikoresho bifatwa mu ntoki, cyangwa ikindi gikoresho icyo ari cyo cyose cy’ikoranabuhanga gisaba ecran nziza, ecran nto ya OLED ya santimetero 1.30 ni amahitamo meza. Ifite imikorere myiza cyane, ingano nto, no gukomera bituma iba nziza mu bisubizo bitandukanye ku buryo butandukanye. Vugurura ecran y’igicuruzwa cyawe ubu kandi utange ubunararibonye bwiza ku bakoresha ukoresheje ecran zacu za OLED zigezweho.