| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.92 |
| Pikseli | Utudomo 128×160 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 28.908×39.34 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 34.5×48.8×1.4 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 80 cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/128 |
| Nimero ya Pin | 31 |
| Umushoferi wa IC | CH1127 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X192-2860KSWDG02-C31 ni module ya OLED ya 160x128 COG ifite ingano ya diagonal ya santimetero 1.92. Iyi module ya OLED ifite ingano ya 34.5×48.8×1.4 mm n'ingano ya AA 28.908×39.34 mm; yubatswemo na CH1127 controller IC, ishyigikira interfaces parallel, I²C, na 4-wire SPI serial interfaces. Voltage y'amashanyarazi kuri logique ni 3V, voltage y'amashanyarazi kuri ecran ni 12V.
Iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu buvuzi, mu rugo rugezweho, mu nyubako zigezweho, mu bikoresho bifatwa mu ntoki, mu bikoresho byambarwa mu buryo bugezweho, nibindi. Ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo buri hagati ya -40℃ na +85℃
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 270 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho udushya duherutse kubona, ecran ntoya ya santimetero 1.92 ifite utudomo 128x160 ifite ecran ya OLED. Iyi module ifite ingano nto kandi ifite ubushobozi bwo kureba kure bituma iba amahitamo meza ku bikoresho bitandukanye by'ikoranabuhanga.
Ifite santimetero 1.92 gusa, module ya OLED yagenewe gushyirwa mu bikoresho byoroshye, amasaha agezweho, ibikoresho byo gukurikirana imyitozo ngororamubiri n'ibindi bikoresho by'ikoranabuhanga bito. Nubwo ari nini, itanga amashusho meza afite ubushobozi bwo hejuru bwa dots 128x160. Menya neza ko abakoresha bashobora kwishimira amabara meza, amashusho asobanutse neza, n'amashusho meza ku bikoresho byabo.
Iyi module yo kwerekana ifite ikoranabuhanga rya OLED (organic light-emitting diode), ritanga ibyiza byinshi ugereranyije na ecran za LCD zisanzwe. Ecran za OLED zitanga uburyo bwiza bwo kugereranya, inguni nini zo kureba, hamwe n'igihe cyo gusubiza vuba. Ibi bivuze ko abakoresha bashobora kwitega imikorere myiza y'amashusho haba mu bidukikije bifite urumuri n'urujijo ndetse no mu nguni zitandukanye zo kureba.
Byongeye kandi, ikoranabuhanga rya OLED rituma habaho modules zoroshye kandi zoroheje zo kwerekana, bigatuma iba nziza ku bikoresho byoroshye gutwara. Imiterere yayo ikoresha ingufu nke ituma ikoresha ingufu nke ugereranyije na ecran ya LCD, bifasha kongera igihe cyo gukoresha bateri y'ibikoresho by'ikoranabuhanga. Iyi miterere ni ingirakamaro cyane cyane ku bikoresho bigenewe gukoreshwa igihe kirekire bidasaba gusharija kenshi.
Uretse ubushobozi bwayo bwo kureba butangaje, ecran nto ya 1.92-inch 128x160 dot OLED ifite na poromosiyo zoroshye kuyikoresha. Ishyigikira uburyo bwinshi bwo guhuza, harimo SPI (Serial Peripheral Interface) na I2C (Inter Integrated Circuit), itanga uburyo bworoshye bwo guhuza no guhuza module mu bikoresho bitandukanye by'ikoranabuhanga.
Kugira ngo byorohere kuyikoresha, module yo kwerekana yakozwe ifite uburyo bworoshye bwo kuyikoresha no kuyikoresha. Ingano yayo nto ituma ishobora guhuzwa neza n'imiterere itandukanye nta kwangiza imikorere cyangwa ubwiza muri rusange.
Muri make, ecran nto ya santimetero 1.92 ifite dot 128x160 OLED ni amahitamo meza ku bikoresho by'ikoranabuhanga bisaba ecran ntoya ifite ubushobozi bwo kureba. Ingano yayo nto, ubushobozi bwo kureba butangaje hamwe n'imikorere yayo yoroshye kuyikoresha bituma iba igisubizo cyiza ku bashushanya n'abakora kugira ngo babone ubwiza bw'ikoranabuhanga rya OLED bakoresheje iyi ecran igezweho.