| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.54 |
| Pikseli | Utudomo 128×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 35.052×17.516 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 42.04×27.22×1.4 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 100 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 24 |
| Umushoferi wa IC | SSD1309 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24 ni SPI OLED Display, ikozwe muri pikseli 128x64, ingano ya diagonal ya santimetero 1.54. Iyi graphic ecran ifite ingano ya module ya 42.04×27.22×1.4 mm na AA ingano ya 35.052 x 17.516 mm; yubatswemo na SSD1309 controller IC kandi ishyigikira interface ya parallel, I²C na 4-wire serial SPI.
X154-2864KSWTG01-C24 ni ecran ya OLED ifite imiterere ya COG. Iyi module ya OLED ni yoroshye, ifite ingufu nke kandi nto cyane, ikwiriye gukoreshwa mu rugo, ibikoresho by'imari, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, imodoka, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi.
Moduli ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Hamwe n'amagambo y'ingenzi nka OLED, PMOD, OLED panel na OLED module, X154-2864KSTWG01-C24 ni yo mahitamo ya mbere ku bashaka ibisubizo byo kwerekana neza.
Byaba ari ibikoresho by'ikoranabuhanga bikoreshwa n'abaguzi, ibikoresho byambarwa cyangwa ibikoresho by'inganda, iyi paneli ya OLED itanga imikorere myiza kandi yizewe.
Imiterere yayo nyayo, hamwe n'imiterere yayo itangaje, bituma iba amahitamo meza ku isoko.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 100 (Min)cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.