N139-3636TBWPG41-C16 ni Module ya TFT-LCD ifite ecran ya santimetero 1.39 ifite uruziga rw'inyuma hamwe n'uburemere bwa pixel 360RGB * 360. Iyi ecran ya LCD izengurutse ikoresha QSPI panel, ifite ibyiza byo kuba ibara ry'inyuma ry'ibara ...
Itsindamodule yubatswemo na GC9B71 driver IC ishoborainkungabinyuze kuriImiyoboro ya QSPI. Voltage y'amashanyarazi ya LCDni ukuva2.4V kugeza3.3V, agaciro gasanzwe ka 2.8V. Moduli yo kwerekana ikwiriye ibikoresho bito, ibikoresho byambarwa, ibikoresho byo mu rugo byikora, ibicuruzwa by'umweru, sisitemu za videwo, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi. Ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃ n'ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.
| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Bizina rya randi | WISEVISION |
| Sijanisha | 1.39santimetero |
| Pikseli | 360×36Utudomo 0 |
| Reba icyerekezo | Reba Byose |
| Agace gakora (A).A) | 35.31(Ub) x 35.31(V) mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 37.8(Ub) x 39.77(V) x1.41(D)mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | |
| Umucyo | 400 (Nto)cd/m² |
| Interuro | QSPI |
| Nimero ya Pin | 16 |
| Umushoferi wa IC | GC9B71 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | 1 LED y'umweru |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.4~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
Urutonde rwinshi rw'ibyerekanwa: Harimo Monochrome OLED, TFT, CTP;
Ibisubizo byo kwerekana: Harimo ibikoresho byo gukora, FPC yahinduwe, urumuri rw'inyuma n'ingano; Inkunga ya tekiniki n'igishushanyo mbonera
Gusobanukirwa byimbitse kandi byuzuye ikoreshwa rya nyuma;
Isesengura ry'ibiciro n'inyungu z'imikorere y'ubwoko butandukanye bw'ibyerekanwa;
Gusobanura no gukorana n'abakiriya kugira ngo bahitemo ikoranabuhanga rikwiye ryo kwerekana amashusho;
Gukora ku iterambere rihoraho mu ikoranabuhanga mu gutunganya ibicuruzwa, ireme ry'ibicuruzwa, kuzigama ikiguzi, gahunda yo kubigezaho, n'ibindi.
Q: 1. Ese nshobora kubona icyitegererezo cyo gutumiza?
A: Yego, twishimiye icyitegererezo cyo gutumiza kugira ngo tugerageze kandi tugenzure ubuziranenge.
Q: 2. Igihe cyo gutanga icyitegererezo ni ikihe?
A: Icyitegererezo cy'ubu gikenewe iminsi 1-3, icyitegererezo cyihariye gikenewe iminsi 15-20.
Q: 3. Ese ufite imipaka ya MOQ?
A: MOQ yacu ni 1PCS.
Q: 4. Garanti imara igihe kingana iki?
A: Amezi 12.
Q: 5. Ni iyihe express ukunze gukoresha mu kohereza ingero?
A: Ubusanzwe twohereza ingero hakoreshejwe DHL, UPS, FedEx cyangwa SF. Ubusanzwe bifata iminsi 5-7 kugira ngo zigere.
Q: 6. Igihe cyo kwishyura cyemewe ni ikihe?
A: Igihe cyo kwishyura gisanzwe ni T/T. Ibindi bishobora kumvikanaho.