| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.40 |
| Pikseli | Utudomo 160×160 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 25×24.815 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 29×31.9×1.427 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 100 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | 8-bit 68XX/80XX Parallel, SPI y'imigozi ine, I2C |
| Inshingano | 1/160 |
| Nimero ya Pin | 30 |
| Umushoferi wa IC | CH1120 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X140-6060KSWAG01-C30 ni module ya COG graphic OLED ya 1.40"; ikozwe muri pikseli 160×160. Module ya OLED yubatswemo na CH1120 controller IC; ishyigikira Parallel/I²C/4-wire SPI interfaces.
Module ya OLED COG ni nto cyane, ifite uburemere bworoshye kandi ikoresha ingufu nke, ikaba ari nziza ku bikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho byambarwa, ibyuma by’ubuvuzi bigezweho, ibikoresho by’ubuvuzi, nibindi.
Moduli ya ecran ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Muri make, module ya X140-6060KSWAG01-C30 OLED ecran ni igisubizo gito, gifite ubushobozi bwo hejuru kandi gikoreshwa mu buryo butandukanye, kibereye inganda zitandukanye.
Kubera imiterere yayo yoroheje, ikoresha ingufu nke kandi ikagira ubushyuhe burambye, ni amahitamo meza cyane ku bikoresho bitandukanye kuva ku bikoresho byo mu rwego rwo hejuru kugeza ku bikoresho byo kwa muganga.
Ishimire amashusho meza cyane kandi wizewe hamwe na module ya OLED.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 150 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.