| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.50 |
| Pikseli | Utudomo 128×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | mm 26.855×26.855 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 33.9×37.3×1.44 mm |
| Ibara | Umweru/Umuhondo |
| Umucyo | 100 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/128 |
| Nimero ya Pin | 25 |
| Umushoferi wa IC | SH1107 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X150-2828KSWKG01-H25 ni ecran ya OLED ifite ishusho idahinduka ikozwe muri pikseli 128x128, ingano ya diagonal ya santimetero 1.5.
WEO128128A ifite ingano ya 33.9×37.3×1.44 mm n'ingano ya AA 26.855 x 26.855 mm; yubatswemo SH1107 controller IC kandi ishyigikira parallel, I²C na 4-thread SPI serial interface, 3V power supply.
OLED Module ni ecran ya COG ifite 128x128 OLED nto cyane kandi idakeneye urumuri rwo inyuma (itanga urumuri rwigenga); ni nto kandi ikoresha ingufu nke.
Ikwiriye ibikoresho bipima, ibikoresho byo mu rugo, ibikoresho by'imari, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi.
Moduli ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
①Yoroshye – Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
②Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
③Umucyo mwinshi: 100 (Min)cd/m²;
④Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
⑤Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
⑥Ubushyuhe bunini bwo gukora;
⑦Ikoreshwa ry'ingufu rigabanuka.
Tubagezaho udushya dushya: module ntoya ya santimetero 1.50 ya ecran ya OLED ya 128x128. Iyi module nziza kandi nto igaragaza ikoranabuhanga rigezweho rya OLED ritanga amashusho meza kandi asobanutse neza. Ecran ya module ya santimetero 1.50 ni nziza ku bikoresho bito, igenzura ko buri kantu kose gafite ubwiza butangaje kandi butangaje.
Yagenewe guhaza ibyifuzo by'inganda zitandukanye, module yacu nto ya OLED ya santimetero 1.50 ni igisubizo cy'ingirakamaro gishobora gushyirwa mu bikoresho bitandukanye byoroshye. Kuva kuri smartwatches kugeza kuri trackers zo gukora imyitozo ngororamubiri, kamera za digitale kugeza kuri consoles zo mu ntoki, iyi module nto yo kwerekana ni nziza ku mushinga uwo ari wo wose usaba ecran nto ariko ikomeye.
Ikintu gitangaje muri iyi module ya OLED ni ubushobozi bwayo butangaje bwa pixel 128x128. Ubucucike bwa pixel nyinshi buzana amashusho asobanutse kandi atyaye, bigatuma abayikoresha bishimira ubunararibonye butangaje. Waba uri kwerekana amafoto, kwerekana amashusho cyangwa kwandika inyandiko, iyi module igenzura ko buri kantu kose gashushanyijwe neza kuri ecran nta kibazo ku bwiza.
Byongeye kandi, ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module yo kwerekana ritanga ibara ryiza cyane kandi ritandukanye. Hamwe n'urwego rw'umukara wijimye n'amabara meza, ibikubiye muri iyi module biragaragara, bigatuma abakoresha barushaho kureba neza. Inguni nini yo kureba iyi module ifasha ko amashusho yawe agumana neza kandi asobanutse nubwo yaba arebwe mu mpande zitandukanye.
Uretse kuba ifite imikorere myiza cyane mu kureba, module nto ya OLED ya santimetero 1.50 inatanga ingufu nziza cyane. Ikoreshwa ry'ingufu nke ry'iyi module rifasha mu kunoza igihe bateri imara, bigatuma iba nziza ku bikoresho bigendanwa bishingiye ku micungire myiza y'ingufu.
Module yacu nto ya santimetero 1.50 ifite uburebure bwa santimetero 128x128 OLED ihindura imikorere mu ikoranabuhanga rito ryo kwerekana amashusho, ifite ingano nto, ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho menshi kandi ifite ubushobozi bwo kureba amashusho. Irebere ahazaza h'amashusho meza kandi agaragara ukoresheje module zacu nshya kandi uzamure imishinga yawe ku rundi rwego.