| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.45 |
| Pikseli | Utudomo 60 x 160 |
| Reba icyerekezo | 12:00 |
| Agace gakora (AA) | 13.104 x 34.944 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 15.4×39.69×2.1 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65 K |
| Umucyo | 300 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | Umurongo wa 4 wa SPI |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | GC9107 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 1 Y'UMWERU |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.5~3.3 V |
| Uburemere | 1.1g |
| Ubushyuhe bwo gukora | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
Dore incamake y'ikoranabuhanga ryavuguruwe n'umwuga:
Imiterere ya tekiniki ya N145-0616KTBIG41-H13
Iyi ecran ifite santimetero 1.45 ya IPS TFT-LCD itanga ubushobozi bwo kureba amashusho bwa pikseli 60 × 160, yagenewe gukoreshwa mu buryo butandukanye. Ifite ubushobozi bwo guhuza na SPI, iyi ecran ituma ihuzwa mu buryo bworoshye muri sisitemu zitandukanye z'ikoranabuhanga. Ifite ubushobozi bwo kubona urumuri rwa cd/m² 300, ikomeza kubona neza ndetse no mu zuba ryinshi cyangwa ahantu hari urumuri rwinshi.
Ibisobanuro by'ingenzi:
Uburyo bwo kugenzura buhanitse: GC9107 driver IC yo gutunganya neza ibimenyetso
Kureba Imikorere
Inguni zo kureba zingana na 50° (L/R/U/D) binyuze mu ikoranabuhanga rya IPS
Igipimo cyo gutandukanya 800:1 kugira ngo uburebure bw'ubujyakuzimu burusheho kugaragara neza
Igipimo cya 3:4 (imiterere isanzwe)
Ibisabwa ku ngufu: Ingano ya analoge ya 2.5V-3.3V (isanzwe ya 2.8V)
Ibiranga imikorere:
Ubuhanga mu kureba: Ibara ry'umwimerere rifite umusaruro wa chromatic wa metero 16.7
Ubushobozi bwo kwihanganira ibidukikije:
Intera yo gukora: -20℃ kugeza +70℃
Ihangana ry'ububiko: -30℃ kugeza +80℃
Ingufu Zikoreshwa mu Buryo Buciriritse: Igishushanyo mbonera cy'amashanyarazi make ku bikorwa bikoresha ingufu
Ibyiza by'ingenzi:
1. Imikorere ishoboka mu gusoma urumuri rw'izuba hamwe n'urwego rwa IPS rurwanya imirabyo
2. Kubaka bikomeye kugira ngo bibe byizerwa mu nganda
3. Koroshya ishyirwa mu bikorwa rya protocole ya SPI
4. Imikorere ihamye y'ubushyuhe mu bihe bikomeye
Ikwiriye:
- Ibyerekanwa bya dashboard y'imodoka
- Ibikoresho bya IoT bisaba kureba hanze
- Ahantu ho guhurira ibikoresho by'ubuvuzi
- Ibikoresho binini byo mu ntoki