| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.47 |
| Pikseli | Utudomo 172×320 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65 K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | QSP/MCU |
| Nimero ya Pin | 8 |
| Umushoferi wa IC | GC9307 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 3 Z'UMWERU |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ni module ya IPS TFT-LCD ya santimetero 1.47 ifite ubushobozi bwo kureba bwa pikseli 172x320. Ifite ikoranabuhanga rya IPS (In-Plane Switching) rikoresha ikoranabuhanga ryagutse, itanga amashusho meza kandi afite amabara meza, yuzuye kandi asanzwe mu nguni zo kureba za dogere 80 (ibumoso/iburyo/hejuru/hasi).
Iyi ecran ishyigikira uburyo bwinshi bwo guhuza porogaramu, harimo na SPI, kugira ngo sisitemu yoroshye kuyihuza. Umucyo wayo wo hejuru wa 350 cd/m² utuma igaragara neza ndetse no mu rumuri rwinshi. Imikorere yayo ishingiye kuri GC9307 driver IC igezweho, ituma ikora neza kandi neza.
Ibisobanuro by'ingenzi:
Igipimo cy'itandukaniro: 1500:1
Igipimo cy'Uburyo: 3:4 (Bisanzwe)
Umuvuduko w'amashanyarazi wa Analoji: -0.3V kugeza 4.6V (2.8V isanzwe)
Ubushyuhe bwo gukora: -20°C kugeza +70°C
Ubushyuhe bwo kubika: -30°C kugeza +80°C