| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.46 |
| Pikseli | Utudomo 80×160 |
| Reba icyerekezo | Isuzuma RYOSE |
| Agace gakora (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65 K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | Umurongo wa 4 wa SPI |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | GC9107 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 3 Z'UMWERU |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Uburemere | 1.1 |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 ni module ya IPS TFT-LCD ya santimetero 1.46 ifite ubushobozi bwo kureba bwa pikseli 80x160. Ikoresheje ikoranabuhanga rya IPS (In-Plane Switching) rikoresha ikoranabuhanga rya wide-viewing-angle, itanga ireme ry’ishusho rihoraho mu nguni zo kureba za dogere 80 (ibumoso/iburyo/hejuru/hasi), itanga amabara meza, yuzuye kandi asanzwe.
Iyi ecran ishyigikira uburyo bwinshi bwo guhuza amashusho (SPI, MCU, RGB) kugira ngo yoroshye kuyihuza. Ifite urwego rwo hejuru rw'urumuri rwa 350 cd/m², ituma igaragara neza ndetse no mu gihe cy'urumuri rwinshi. Imikorere yayo ishingiye kuri *dereva* ya **GC9107 igezweho, ikemeza ko ikora neza kandi neza.
Ibisobanuro by'ingenzi:
Igipimo cyo gutandukanya: 800:1
Igipimo cy'Uburyo: 3:4 (Bisanzwe)
Umuvuduko w'amashanyarazi wa Analoji: -0.3V kugeza 4.6V (2.8V isanzwe)
Ubushyuhe bwo gukora: -20°C kugeza +70°C
Ubushyuhe bwo kubika: -30°C kugeza +80°C