| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.54 |
| Pikseli | Utudomo 64×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 17.51×35.04 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 70 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | I²C/4-insinga SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | SSD1317 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X154-6428TSWXG01-H13 Ishusho ya OLED Module ya santimetero 1.54
Ibisobanuro bya tekiniki:
Ibiranga by'ingenzi:
Porogaramu:
Ibyiza by'Imikorere:
Moduli yacu ya X154-6428TSWXG01-H13 OLED itanga:
Kuki wahitamo iyi module?
Injeniyeri n'abashushanya bahitamo iyi ecran ya OLED kubera:
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 95 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.