| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.71 |
| Pikseli | Utudomo 160×160 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 18×18 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 20.12×22.3×1.81 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | RGB |
| Nimero ya Pin | 12 |
| Umushoferi wa IC | GC9D01 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 1 y'umweru n'ikiyiko |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.5~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 ni ecran y'uruziga ya IPS TFT-LCD ifite ecran ya santimetero 0.71 ifite umurambararo wa pixel 160x160. Iyi ecran izengurutse ya TFT igizwe n'ikirango cya IPS TFT-LCD cyubatswe na GC9D01 driver IC ishobora gutumanaho binyuze kuri interface ya SPI.
N071-1616TBBIG01-H12 ni agace ka IPS (In plane Switching), gafite akarusho ko kuba gafite itandukaniro ryinshi, inyuma h’umukara nyawo iyo ecran cyangwa pixel bizimye hamwe n’inguni yo kureba ibumoso:80 / Iburyo:80 / Hejuru:80 / Hasi: dogere 80 (bisanzwe), igipimo cyo gutandukanya ni 1,200:1 (agaciro gasanzwe), urumuri ni 350 cd / m².
Umuvuduko w'amashanyarazi wa LCM uri hagati ya 2.4V na 3.3V, agaciro gasanzwe ka 2.8V. Iyi module ikwiriye ibikoresho bito, ibikoresho byambarwa, ibikoresho byo mu rugo byikora, ibicuruzwa byera, sisitemu za videwo, nibindi. Ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na + 70℃ n'ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na + 80℃.