| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 3.97 |
| Pikseli | Utudomo 320×480 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 55.68×83.52 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 60×92.25×2.2 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 16.7M |
| Umucyo | 400 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | MCU |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | ILI9488 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 8 z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.7~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 ni module ya TFT LCD ya santimetero 3.98 ifite paneli ya IPS. Iyi module yubatswemo na ILI9488 driver IC ishyigikira interface ya MCU.
Iyi ecran ifite ubushobozi bwo kwerekana utudomo 320×480 n'ubushyuhe bwa 400 cd/m² (agaciro gasanzwe), n'itandukaniro rya 1200 (agaciro gasanzwe).
Akabyiniro ka IPS gafite akarusho ko kureba impande zagutse z'ibumoso:89 / Iburyo:89 / Hejuru:89 / Hasi:dogere 89 (bisanzwe).
Aka gasanduku gafite imiterere itandukanye, amabara meza, n'amashusho meza afite imiterere yuzuye.
Irakwiriye cyane gukoreshwa nk'ibikoresho byo kwa muganga, ibikoresho bifatwa mu ntoki, sisitemu yo kugenzura umutekano.
Ubushyuhe bw'imikorere y'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.