| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 10.1 |
| Pikseli | Utudomo 1024×600 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 222.72×125.28 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 235 ×143 ×3.5 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 16.7 M |
| Umucyo | 250 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | RGB ya 8-bit parallel |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | indwara y'igifu |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED y'umweru |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 3.0~3.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
B101N535C-27A ni module ya TFT-LCD ya santimetero 10.1; ikozwe mu buryo bwa pixel 1024 × 600. Iyi panel yo kwerekana ifite ingano ya mm 235 × 143 × 3.5 n'ingano ya AA ya mm 222.72 × 125.28. Uburyo bwo kwerekana ubusanzwe ni umweru, kandi interface ni RGB. Ecran ifite garanti y'amezi 12 kandi iboneka nk'ibikoresho byo mu ruganda. Ecran ishobora gukoreshwa mu bikorwa bitandukanye nko muri sisitemu yo kuyobora imodoka, ibyuma bitwara abanyamakuru, sisitemu zo kugenzura imashini, n'ibindi. Iyi module ya TFT ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.
Ecran ya B101N535C-27A 10.1" TFT LCD ishyigikira ikoranabuhanga rya CTP (Capacitive Touch Panel), rituma umukoresha aba afite ubushobozi bworoshye kandi asubiza ibibazo ugereranije na ecran zikoraho zirwanya ingaruka. Ikoranabuhanga rya ecran zikoraho zishingiye ku ihame ryo kumenya impinduka mu bushobozi ku buso bw'ecran zikoraho.
Urupapuro rw'ikorana buhanga rugizwe n'urwego rutanga urumuri rugaragara hejuru y'urupapuro rw'ikorana buhanga hamwe n'icyuma gipima urumuri (IC) kigenzura imikorere y'amajwi (controller) kibona impinduka mu bushobozi bw'umuntu bitewe n'uko umuntu abikora. Rutanga igisubizo cyiza kandi gisobanutse neza kandi rumara igihe kirekire kurusha ecran zirwanya imikorere y'amajwi (resistive touch screens).