| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.23 |
| Pikseli | Utudomo 128×32 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 55.02×13.1 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 62×24×2.0 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu/Umuhondo |
| Umucyo | 120 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/32 |
| Nimero ya Pin | 24 |
| Umushoferi wa IC | SSD1305 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 ni ecran ya OLED ya COG Graphic ya 2.23”, ikozwe mu buryo bwa resolution ya pixels 128x32. Iyi module ya ecran ya OLED ifite ingano ya mm 62×24×2.0 na mm 55.02×13.1;
Iyi module yubatswemo na SSD1305 controller IC; ishobora gushyigikirwa na parallel, 4-line SPI, na I²C interfaces; voltage y'amashanyarazi ya logic ni 3.0V (agaciro gasanzwe), 1/32 driver duty.
X223-2832ASWCG02-C24 ni ecran ya OLED ifite imiterere ya COG, iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu rugo rugezweho, ibikoresho by'imari, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, imodoka, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi. Module ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo buri hagati ya -40℃ na +85℃
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 140 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Twishimiye kuzana module yacu ya OLED ya santimetero 2.23, udushya duto ariko dufite imbaraga twagenewe gukoreshwa mu buryo buto. Iyi ecran nto itanga amashusho meza kandi asobanutse neza, ikoresheje ikoranabuhanga rigezweho rya OLED kugira ngo ikurweho ikoreshwa ry'urumuri rwa backlight. Ingaruka ni ugukoresha ingufu nyinshi, kudasohora urumuri rwa backlight, ndetse n'ikigereranyo cyiza cyane cy'itandukaniro rituma ibintu bibaho.
Iyi module yakozwe mu buryo bworoshye, ihuza neza n'ibikoresho byo kwambara, ibikoresho byo mu rugo bigezweho, n'ibikoresho by'ikoranabuhanga bito, bitewe nuko ikorana na microcontrollers ndetse n'uburyo bwinshi bwo gukoresha voltage. Inguni yayo yo kureba yagutse ituma isomeka neza mu bihe bitandukanye by'urumuri, bigatuma iba nziza cyane ku bikoresho byo hanze cyangwa ecran zifite inguni nyinshi. Nubwo ifite imiterere yoroheje cyane kandi yoroheje, iyi module ikomeza gukora neza, itanga uburyo bworoshye bwo gushyiramo porogaramu mu buryo bworoshye.
Ukoresheje ibyiza bya OLED bigezweho—amabara agaragara, ingufu nke zikoreshwa, no kwizerana—hamwe n’uburyo bwo gutegura ejo hazaza, iyi module yo kwerekana ivugurura ibisubizo bito by’amashusho. Byaba ari ugukora ibishushanyo cyangwa gukora ibintu byinshi, iha abakora porogaramu ubushobozi bwo kuzamura ubunararibonye bw’abakoresha badashyize mu kaga umwanya cyangwa ireme. Ihindura imikorere mu ikoranabuhanga ryo kwerekana, ishyiraho urugero rushya rw’udushya mu bikoresho by’ikoranabuhanga bigezweho.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 140 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.