| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.28 |
| Pikseli | Utudomo 240×240 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | mm 32.4×32.4 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 35.6×38.1×1.6 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 12 |
| Umushoferi wa IC | GC9A01 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 1 y'umweru n'ikiyiko |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.5~3.3 V |
| Uburemere | 1.2 g |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N128-2424THWIG04-H12 ni ecran y'uruziga ya IPS TFT-LCD ifite ecran ya santimetero 1.28 ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 240x240.
Iyi ecran ya TFT izengurutse igizwe n'ikibaho cya IPS TFT-LCD cyubatswe na GC9A01 driver IC ishobora gutumanaho binyuze kuri interface ya SPI.
N128-2424THWIG04-H12 ni agace ka IPS (In plane Switching), gafite akarusho ko kuba gafite ibara ry’umukara mwinshi, inyuma nyayo iyo ecran cyangwa pixel bizimye hamwe n’inguni yo kureba ibumoso:85 / Iburyo:85 / Hejuru:85 / Hasi: dogere 85 (bisanzwe), igipimo cyo kugereranya ni 1,100:1 (agaciro gasanzwe), urumuri ni 350 cd / m².
Voltage y'amashanyarazi ya LCM iri hagati ya 2.5V na 3.3V, agaciro gasanzwe ka 2.8V.
Iyi module ikwiriye ibikoresho bito, ibikoresho byambarwa, ibikoresho byo mu rugo byikora, ibicuruzwa by'umweru, sisitemu za videwo, nibindi.
Ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na + 70℃ n'ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na + 80℃.