| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.96 |
| Pikseli | Utudomo 128×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | mm 21.74×11.175 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 24.7×16.6×1.3 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | SPI/I²C y'insinga 4 |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 30 |
| Umushoferi wa IC | SSD1315 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X096-2864KSWPG02-H30: Module ya OLED ya Ultra-Compact 0.96-inch
Incamake y'ibicuruzwa:
Iyi ecran ya OLED ifite ubushobozi bwo hejuru ya santimetero 0.96 ifite ubushobozi bwo kureba pixel 128×64 mu buryo buciriritse cyane, bigatuma iba nziza cyane ku bikoresho bito cyane.
Ibisobanuro by'ingenzi:
Ubwoko bwo kwerekana: COG (Chip-on-Ikirahure) OLED
Ubuso bw'imikorere: 21.74×11.175 mm
Ingano za module: 24.7×16.6×1.3 mm (porofayiro nto cyane)
Amahitamo yo gukoresha Interface: 4-wire SPI cyangwa I²C
Ibiranga imbaraga:
Voltage y'ingufu za Logique: 2.8V (VDD)
Voltage y'amashanyarazi yo kwerekana: 9V (VCC)
Ikoreshwa ry'ubu: 7.25mA (igishushanyo cya 50% cy'ikibaho cyo gupima, ecran yera)
Ubushobozi bwo gutwara ibinyabiziga: 1/64
Ibiranga ibidukikije:
Ingano y'ubushyuhe bwo gukora: -40°C kugeza +85°C
Ibyiza by'ingenzi:
- Ikoreshwa ry'ingufu nke cyane
- Imiterere yoroheje (imiterere ya COG)
- Ikoranabuhanga rikoresha imashini ubwayo (nta matara yo inyuma akenewe)
- Kwizerwa cyane mu bihe bikomeye
Porogaramu zisanzwe:
- Ibikoresho by'ubuvuzi byoroshye gutwara
- Ikoranabuhanga rishobora kwambarwa
- Ibikoresho bifatwa n'intoki
- Ibikoresho bya IoT
- Sisitemu yo kugenzura inganda
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 80 (iminota) cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho ecran yacu ntoya kandi ikomeye ya 128x64 dot OLED - ikoranabuhanga rigezweho rituma ubunararibonye bwawe bwo kureba bugera ku rwego rushya. Ifite ubushobozi bwo kureba dot 128x64, iyi module ya OLED itanga umucyo n'ubuhanga budasanzwe, igufasha kwerekana ibikubiye mu ifoto yawe neza cyane.
Iyi module ya OLED ifite santimetero 0.96 gusa, ni nziza cyane ku bikoresho byoroshye gutwara, ikoranabuhanga rishobora kwambarwa, ndetse n'indi porogaramu iyo ari yo yose aho umwanya ari muto. Ingano yayo nto ntibangamira imikorere kuko ifite urutonde rutangaje rw'ibintu bifasha umukoresha kugira ubunararibonye bwiza.
Ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module yo kwerekana rirushaho kuba ryiza cyane, ritanga umukara wimbitse n'amabara meza ku mashusho asa n'ukuri. Waba urimo kureba amashusho meza, inyandiko, cyangwa ibikubiye muri multimedia, buri kantu kose gashushanyijwe neza cyane.
Ecran ntoya ya OLED ifite utudomo 128x64 ifite uburyo bworoshye bwo kuyikoresha butuma byoroha kuyikoresha no kuyikoresha mu buryo bworoshye. Ikorana neza n'igikoresho cyawe cyangwa umushinga wawe, itanga ubushobozi bwo gukoraho butuma imikoranire irushaho kuba myiza kandi ishimishije.
Bitewe n'uko ikoresha ingufu nke, iyi module ya ecran ya OLED ikoresha ingufu nke cyane kandi yongera igihe cyo gukoresha batiri. Byongeye kandi, yagenewe kwihanganira imiterere itandukanye y'ibidukikije, bigatuma iba amahitamo meza haba mu bikorwa byo mu nzu no hanze.
Gushyiramo no gushyira hamwe biroroshye bitewe n'imiterere mito ya module hamwe n'uburyo bwo kuyishyiraho bufite imiterere itandukanye. Waba ukeneye icyerekezo gihagaze cyangwa kitambitse, iyi module ya OLED ecran ishobora kuzuza ibyo ukeneye byihariye, ikagufasha kuyikoresha byoroshye kandi ikarushaho kunoza ubwiza muri rusange.
Muri rusange, ecran yacu ntoya ya OLED ifite utudomo 128x64 ni igisubizo cyiza cyane cyo kwerekana gihuza ingano nto n'imikorere myiza cyane. Ifite ecran ifite ubushobozi bwo hejuru, amashusho meza cyane hamwe n'uburyo bworoshye bwo kuyikoresha, ni amahitamo meza kuri porogaramu iyo ari yo yose isaba ubwiza bw'ishusho n'imikorere myiza. Ibonere urwego rushya rw'ubuhanga mu kureba ukoresheje module zacu za OLED kandi ufungure amahirwe menshi ku mushinga wawe utaha.