| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.09 |
| Pikseli | Utudomo 64×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 10.86×25.58mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 14×31.96×1.22mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | SPI y'insinga 4 |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
Tubagezaho N109-6428TSWYG04-H15: Igisubizo cya Premium Compact OLED Display
Ibiranga by'ingenzi:
Ecran ya OLED ya santimetero 1.09 ifite ubushobozi bwo kureba 64×128
Imiterere ya COG ikoresha ingufu nke idasaba urumuri rw'inyuma (ikoranabuhanga rikoresha ikoranabuhanga ryo kwiyatsa)
Ikoreshwa ry'ingufu rike cyane:
- Itangwa rya Logike: 2.8V (VDD)
- Ingufu zo kwerekana: 7.5V (VCC)
- Igipimo cy'ubu: 7.4mA (igishushanyo cya 50% cy'ikibaho cyo gupima, ecran yera)
- 1/64 cy'akazi ko gutwara imodoka
Ibisobanuro bya tekiniki:
Ingano ikomeye y'imikorere: -40℃ kugeza +85℃
Ubushobozi bwo kubika ibintu mu buryo bugari: -40℃ kugeza +85℃
Igishushanyo gito kandi cyoroheje ni cyiza cyane ku bikoresho bito byo gushyiramo umwanya
Porogaramu nziza:
✓ Ikoranabuhanga rikoreshwa mu kwambara (amasaha magufi, ibikoresho byo gukurikirana imyitozo ngororamubiri)
✓ Ibikoresho by'ubuvuzi bitwarwa
✓ Ibyerekanwa by'imodoka
✓ Ibikoresho bifatwa mu ntoki
✓ Ibikoresho bya IoT bigezweho
Kuki wahitamo iyi module?
✔ Umucyo mwinshi w'amaso hamwe n'ikigereranyo cyo kugereranya ibintu byinshi
✔ Yagaragaye ko yizewe mu bidukikije bikomeye
✔ Guhuza porogaramu yo gushyiramo plug-and-play hamwe na interface isanzwe ya SPI
✔ Ikoranabuhanga riteguye mu gihe kizaza cyangwa imiterere y'ibicuruzwa byo mu gihe kizaza
Kuzamura Icyerekezo Cyawe
Hindura ubunararibonye bw'umukoresha wa terefone yawe ukoresheje ikoranabuhanga ryacu rigezweho rya OLED. N109-6428TSWYG04-H15 itanga imikorere idasanzwe mu rwego rwayo, itanga amashusho meza cyane kandi akoresha ingufu zidasanzwe.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 100 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bw'imikorere bugari;
7. Ikoreshwa ry'ingufu rike.
Tubagezaho udushya dushya mu ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho - ecran ntoya ya santimetero 1.09 ifite utudomo 64 x 128 ya OLED. Ifite ingano nto n'imikorere myiza cyane, iyi module yo kwerekana amashusho yagenewe kugeza ubunararibonye bwawe ku rwego rushya.
Iyi module ya ecran ya OLED ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa pixel 64 x 128, itanga ubushishozi butangaje kandi busobanutse neza. Buri pixel iri kuri ecran itanga urumuri rwayo, bigatuma habaho amabara meza n'umukara wijimye. Waba urimo kureba amashusho, videwo cyangwa inyandiko, buri kantu kose gashushanyijwe neza kugira ngo ubone amashusho meza cyane.
Ubunini buto bw'iyi module ya ecran ya OLED butuma iba nziza cyane ku bikoresho bitandukanye aho umwanya ari muto. Kuva ku bikoresho byo kwambara kugeza ku bikoresho byo mu rugo bigezweho, iyi module ishobora gushyirwa mu buryo butagorana mu miterere y'ibicuruzwa byawe, yongeraho ubuhanga n'imikorere myiza. Uburyo bwayo buto butuma iba amahitamo meza ku mishinga isaba koroherezwa gutwara ariko nta kibazo ku bwiza.
Nubwo ari ntoya, iyi module ya ecran ya OLED ifite imikorere itangaje. Ecran ifite umuvuduko wo kuvugurura no gusubiza vuba, ituma habaho impinduka nziza hagati ya za frame, ikagabanya uburangare bw'ingendo. Waba uri kuzenguruka ku rubuga rwa interineti cyangwa ureba videwo yihuta, module ya ecran ikomeza gukora neza buri gikorwa cyawe, igatanga ubunararibonye bwiza kandi bushishikaje bw'umukoresha.
Iyi module ya ecran ya OLED ntabwo itanga gusa ingaruka nziza zo kureba, ahubwo inakoresha ingufu nke cyane. Uburyo ikoranabuhanga rya OLED rikoresha urumuri bwite butuma buri pikseli ikoresha ingufu gusa igihe bibaye ngombwa, bikongera cyane ubuzima bwa bateri y'igikoresho cyawe. Ibi bituma kiba cyiza ku bikoresho bigendanwa bigomba gukora igihe kirekire bidasaba gusharija kenshi.
Uretse ubushobozi bwayo butangaje bwo kureba, iyi module ya OLED ishobora gushyirwa mu buryo bworoshye mu miterere yawe isanzwe. Hamwe n'uburyo bworoshye kandi bworoshye bwo guhuza module n'igikoresho cyawe ni inzira yoroshye. Byongeye kandi, guhuza kwayo na sisitemu zitandukanye z'imikorere n'uburyo bwo guteza imbere bituma ushobora kuyihuza neza n'uburyo bwawe bwo gukora ibicuruzwa.
Irebere ahazaza h'ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho ukoresheje ecran nto ya santimetero 1.09 ifite utudomo 64 x 128 ya OLED. Iyi module ihuza amashusho meza cyane, imiterere mito n'ingufu zikoreshwa neza, bigatuma iba amahitamo meza ku mushinga wawe utaha uhanga udushya. Vugurura ibicuruzwa byawe ukoresheje iyi module nziza yo kwerekana amashusho kandi uzanire abayikoresha ubunararibonye bwiza bwo kureba amashusho.