| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 3.97 |
| Pikseli | Utudomo 480×800 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 51.84×86.40 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 55.44×96.17×2.1 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 16.7M |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | MIPI |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | ST7701S |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 8 z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.7~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
TFT040B029-A0 ni module ya IPS TFT-LCD ya santimetero 3.97; ikozwe mu buryo bwa pixel 480 x 800.
Iyi module ishyigikira MIPI DSI Serial interface (imirongo ibiri), ifite IPS panel ifite ibyiza byo kureba ibumoso: 85 / Iburyo: 85 / Hejuru: 85 / Hasi: dogere 85 (bisanzwe), igipimo cyo kunyuranya 800 (agaciro gasanzwe), urumuri 350 cd / m² (agaciro gasanzwe), Anti-Glare surface panel.
Iyi ecran ya MIPI LCD ya santimetero 3.97 ni uburyo bwo gufotora; yashyizemo umushoferi IC ST7701S kuri module, aho ingufu z'amashanyarazi zituruka kuri 2.7V kugeza kuri 3.3V.
Aka gasanduku gafite imiterere itandukanye, amabara meza, n'amashusho meza afite imiterere yuzuye.
Ikwiriye cyane ibikoresho bito by'inganda, sisitemu zo kugenzura umutekano, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibyuma bifata amajwi by'imodoka, n'ibindi bikoresho bikoreshwa.
Iyi module ya TFT ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.