| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.79 |
| Pikseli | Utudomo 142x428 |
| Reba icyerekezo | SPI/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 21.28 x 64.14 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 24.38 x 69.43 x 2.15 |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 262K |
| Umucyo | 350 |
| Interuro | SPI/MCU |
| Nimero ya Pin | 10 |
| Umushoferi wa IC | NV3007 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | -0.3~4.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40~ +90°C |
N279-1428KIWIG01-C10 ni IPS TFT-LCD ya santimetero 2.79 ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 142x428. Ishyigikira uburyo butandukanye bwo guhuza amashusho nka SPI, MCU na RGB, itanga ubushobozi bwo guhuza neza umushinga uwo ari wo wose. Umucyo wa ecran wa 350 cd/m² utuma amashusho agaragara neza ndetse no mu gihe cy'urumuri rwinshi. Ecran ikoresha NV3007 driver IC igezweho kugira ngo ikore neza kandi neza.
N279-1428KIWIG01-C10 ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) rifite inguni nini. Intera yo kureba iri ibumoso: 85/iburyo: 85/hejuru: 85/hasi: dogere 85. Igipimo cyo kugereranya cya 1300: 1, n'igipimo cya 3:4 (agaciro gasanzwe). Voltage y'amashanyarazi kuri analog ni kuva kuri 1.65V kugeza kuri 3.3V (agaciro gasanzwe ni 2.8V). IPS panel ifite inguni nyinshi zo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane kandi yuzuye kandi asanzwe. Iyi module ya TFT-LCD ishobora gukora mu bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃, kandi ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Urutonde rwinshi rw'ibyerekanwa: Harimo Monochrome OLED, TFT, CTP;
Ibisubizo byo kwerekana: Harimo ibikoresho byo gukora, FPC yahinduwe, urumuri rw'inyuma n'ingano; Inkunga ya tekiniki n'igishushanyo mbonera
Q: 1. Ese nshobora kubona icyitegererezo cyo gutumiza?
A: Yego, twishimiye icyitegererezo cyo gutumiza kugira ngo tugerageze kandi tugenzure ubuziranenge.
Q: 2. Igihe cyo gutanga icyitegererezo ni ikihe?
A: Icyitegererezo cy'ubu gikenewe iminsi 1-3, icyitegererezo cyihariye gikenewe iminsi 15-20.
Q: 3. Ese ufite imipaka ya MOQ?
A: MOQ yacu ni 1PCS.
Q: 4. Garanti imara igihe kingana iki?
A: Amezi 12.
Q: 5. Ni iyihe express ukunze gukoresha mu kohereza ingero?
A: Ubusanzwe twohereza ingero hakoreshejwe DHL, UPS, FedEx cyangwa SF. Ubusanzwe bifata iminsi 5-7 kugira ngo zigere.
Q: 6. Igihe cyo kwishyura cyemewe ni ikihe?
A: Igihe cyo kwishyura gisanzwe ni T/T. Ibindi bishobora kumvikanaho.