| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 7.0 |
| Pikseli | Utudomo 800×480 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | mm 153.84×85.632 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 164.90×100×3.5 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 16.7 M |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | RGB ya 8-bit parallel |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 27 y'umweru n'iy'imashini |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 3.0~3.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A ni module ya TFT-LCD ya santimetero 7 ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 800 × 480. Iyi panel ifite ingano nto ya module ya mm 164.90 × 100 × 3.5 n'ubunini bw'agace kakora (AA) bwa mm 153.84 × 85.632. Ikora mu buryo bw'umweru busanzwe ifite interface ya RGB kandi ifite garanti y'amezi 12, iboneka nk'isoko itangwa n'uruganda.