| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.35 |
| Pikseli | Agashushanyo ka 20 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 7.7582×2.8 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 12.1×6×1.2 mm |
| Ibara | Umweru/Icyatsi |
| Umucyo | 300 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | MCU-IO |
| Inshingano | 1/4 |
| Nimero ya Pin | 9 |
| Umushoferi wa IC | |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 3.0-3.5 V |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -30 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +80°C |
Kimwe mu bintu by'ingenzi bigize ecran yacu ya OLED ya santimetero 0.35 ni imikorere yayo myiza cyane. Ecran ikoresha ikoranabuhanga rya OLED kugira ngo irebe amashusho meza kandi asobanutse neza, ifasha abayikoresha kubona amakuru mu buryo bworoshye no kuyareba neza uko abyumva. Byaba ari ukureba urwego rwa bateri y'itabi ryawe cyangwa gukurikirana uko umugozi wawe ugenda, ecran zacu za OLED zizeza ko umukoresha azagira uburambe bwiza kandi bushimishije.
Ecran yacu ya OLED ntabwo ikoreshwa gusa kuri porogaramu imwe; ahubwo ikoreshwa mu bikoresho bitandukanye by'ikoranabuhanga. Kuva ku itabi ry'ikoranabuhanga kugeza ku nsinga z'amakuru, kuva ku migozi yo gusimbuka kugeza ku makaramu agezweho, iyi ecran ifite imikorere myinshi ishobora guhuzwa mu bicuruzwa byinshi. Kuba ihindagurika bituma iba amahitamo meza ku bakora bashaka kunoza ibikoresho byabo bakoresheje ecran zigezweho kandi zishishikaje.
Igituma ecran yacu ya OLED ya santimetero 0.35 idasanzwe ni uburyo ikoresha neza amafaranga. Bitandukanye n'amashusho asanzwe ya OLED, ecran zacu za segment ntizisaba imiyoboro ihuriweho (ICs). Mu gukuraho iki gice, twagabanyije cyane ikiguzi cyo gukora, bigatuma ibicuruzwa bihendutse bitabangamiye imikorere. Ibi bituma ecran zacu za OLED ziba amahitamo meza ku bigo bishaka guhuza ecran nziza mu gihe bigumana igiciro cyiza.
Dore ibyiza by'iyi ecran ya OLED ifite ingufu nke:
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 270 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.