| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.87 |
| Pikseli | Utudomo 64×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 180 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | SPI y'insinga 4 |
| Inshingano | 1/128 |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X087-2832TSWIG02-H14 ni module ya OLED ya Graphic passive matrix ya santimetero 0.87 ikozwe mu tudomo twa 128x32.
Iyi ecran ya 0.87" ifite imiterere ya module ya 28.54 × 8.58 × 1.2 mm naho Active Area ingana na 22.38 × 5.58 mm.
Iyi module yubatswemo SSD1312 IC, ishyigikira interface ya I²C, amashanyarazi ya 3V.
Iyi module ni ecran ya COG structure OLED idakeneye urumuri rwo inyuma (ikoresha ubwikorezi bwayo); ni yoroheje kandi ikoresha ingufu nke.
Voltage y'amashanyarazi kuri logique ni 2.8V (VDD), naho voltage y'amashanyarazi kuri ecran ni 9V (VCC). Umuriro ufite ecran ya 50% ni 9V (ku ibara ry'umweru), 1/32 y'umutwaro wo gutwara.
Iyi ecran nto ya OLED ya santimetero 0.87 ikwiriye ibikoresho byambarwa, itabi rya elegitoroniki, igikoresho cyo kwiyitaho, ibikoresho bigendanwa, ikaramu ifata amajwi, ibikoresho by'ubuzima, nibindi. X087-2832TSWIG02-H14 module ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Hitamo paneli ya X087-2832TSWIG02-H14 OLED hanyuma umenye ahazaza h'ikoranabuhanga ryo kwerekana. Ifite imiterere mito, ubushobozi bwo kwerekana neza, urumuri rwiza cyane hamwe n'uburyo butandukanye bwo gukoresha amashusho bituma iba nziza ku mushinga uwo ari wo wose. Ongera ubunararibonye bw'ibicuruzwa byawe kandi ushishikarize abagukurikira gukoresha paneli ya X087-2832TSWIG02-H14OLED.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 120 (Min)cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho ecran ya micro OLED ya santimetero 0.87 igezweho cyane, ifite ikoranabuhanga rigezweho ryagenewe guhindura uburyo ubona. Iyi module nto kandi nziza itanga imikorere itangaje n'imikorere idasanzwe, bigatuma iba amahitamo meza ku bikoresho bitandukanye.
Iyi module y'iyerekana ya OLED ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho n'inyandiko mu buryo busobanutse neza kandi busobanutse neza. Waba ureba amashusho akomeye cyangwa usoma inyuguti nto, iyi module itanga ubunararibonye bwiza kandi bugaragara. Ikoranabuhanga rya OLED rituma habaho amabara meza, umukara wijimye n'amabara menshi, bigatuma buri shusho iba nzima kandi isobanutse neza.
Iyi ecran ya micro OLED ya santimetero 0.87 ntabwo itanga gusa ingaruka nziza ku mashusho, ahubwo inatanga n'ubushobozi butangaje. Ingano yayo nto n'ingufu nke zikoreshwa bituma iba nziza ku bikoresho bigendanwa nka zambara, ama-smartwatches, n'izindi porogaramu za IoT. Ingano nto y'iyi module yemerera guhuza neza imiterere itandukanye nta kwangiza ubwiza bw'iyerekana.
Moduli ya ecran ya OLED ifite igihe cyo gusubiza vuba n'inguni nini zo kureba, bigatuma amashusho ahinduka neza kandi agaragara neza mu mfuruka zitandukanye zo kureba. Ifite icyuma gipima imikorere myiza, iyi module itanga uburyo bwo guhuza neza no guhuza neza n'ibikoresho bitandukanye bipima imikorere.
Byongeye kandi, iyi module ya ecran ya OLED ifite kuramba neza kandi imara igihe kirekire. Pixel zayo zitanga urumuri ntizisaba urumuri rw'inyuma, zongerera igihe cyo kubaho kandi zigabanya ikoreshwa ry'ingufu. Imiterere yayo ikomeye ituma idahura n'ihungabana, gutigita n'ubushyuhe bukabije, bigatuma ikwirakwira mu bidukikije bigoye.
Ecran ya Micro OLED ya 0.87" ituma kuyishyira no kuyikoresha byoroha. Interineti yayo yoroshye kuyikoresha hamwe n'inyandiko zirambuye biyobora abayikoresha mu buryo bworoshye mu kuyishyiraho. Iyi module ishyigikira uburyo butandukanye bwo gutumanaho, harimo na I2C na SPI, kugira ngo ikoreshwe neza n'ibikoresho bitandukanye. Guhuza bitanga ubworoherane.
Muri make, ecran ya micro 128x32 OLED ya module ya 0.87" ni agashya gatangaje gatuma ecran igaragara ikagera ku burebure bushya. Ifite ubushobozi bwo kureba kure, amabara meza, ingano nto, ubushobozi bwo gukora ibintu bitandukanye kandi iramba cyane. Ni amahitamo meza kuri porogaramu iyo ari yo yose yo kwerekana. Imenyere ahazaza h'ikoranabuhanga ryo kwerekana ecran ukoresheje iyi module idasanzwe yo kwerekana ecran ya OLED.