| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.77 |
| Pikseli | Utudomo 64×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 180 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | SPI y'insinga 4 |
| Inshingano | 1/128 |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X077-6428TSWCG01-H13 ni ecran nto ya OLED ikozwe mu tudomo 64×128, ingano ya diagonal ya santimetero 0.77. X077-6428TSWCG01-H13 ifite module Outline ya mm 12.13×23.6×1.22 na Active Area size 9.26×17.26 mm; yubatswemo SSD1312 controller IC; ishyigikira interface ya SPI y'insinga 4, amashanyarazi ya 3V.
Iyi module ni ecran ya COG PMOLED idakenera urumuri rwo inyuma (ikoresha ubwikorezi bwayo); ni yoroheje kandi ikoresha ingufu nke.
Iyi ecran nto ya OLED ya santimetero 0.77 ifite uburebure bwa 64×128 ikwiriye ibikoresho byo kwambarwa, ibikoresho byo kwitwara, ibikoresho byo kwiyitaho, ikaramu ifata amajwi, ibikoresho by'ubuzima, nibindi.
Iyi module ya 0.77” ni uburyo bwo gushushanya; inashyigikira uburyo bwo gushushanya ahantu nyaburanga.
Moduli ya X077-6428TSWCG01-H13 ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 260 (Min)cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho udushya dushya mu ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho - ecran igezweho ya 0.77-inch micro 64×128 dot OLED display module. Iyi module nto kandi ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho ya OLED yagenewe guhindura uburyo bwo kureba amashusho kandi izaba iy'ingenzi mu kwerekana amashusho.
Iyi module ya OLED ifite imiterere myiza kandi ifite ubushobozi bwo kureba neza ku mpande zombi, itanga amashusho meza kandi asobanutse neza azakurura abayikoresha. Waba urimo gushushanya ibikoresho byo kwambara, ibikoresho byo gukina imikino, cyangwa ikindi gikoresho icyo ari cyo cyose cya elegitoroniki gikenera uburyo bwo kureba, module zacu za OLED zizatanga umusaruro mwiza cyane.
Ecran ya micro OLED ya santimetero 0.77 ifite imiterere nto cyane kandi ni nziza ku bikoresho bifite umwanya muto. Ipima garama nke gusa, bigatuma idashyiramo uburemere cyangwa ubunini butari ngombwa ku byo wakoze. Ni nziza cyane ku bikoresho aho ubushobozi bwo gutwara no gufungana ari ingenzi cyane.
Byongeye kandi, modules za OLED zigaragaza kandi amabara meza cyane, itandukaniro rikomeye n'inguni nini zo kureba. Ibi bivuze ko abakoresha bashobora kwishimira amashusho meza cyane aturutse impande zose, bigatuma ubunararibonye bw'umukoresha muri rusange burushaho kwiyongera. Ikoranabuhanga rya OLED rituma habaho urwego rwiza rw'umukara kugira ngo amashusho arusheho kugaragara neza kandi arusheho kuba mato.
Module zacu za ecran za OLED si nziza gusa, ahubwo zinaramba cyane. Zagenewe kwihanganira imiterere itandukanye y’ibidukikije, bigatuma zidashobora kwihanganira imihindagurikire y’ubushyuhe n’ihungabana. Ibi bituma ibikoresho byawe bikomeza gutanga umusaruro mwiza ndetse no mu bidukikije bigoye.
Byongeye kandi, iyi module ya ecran ya OLED ikoresha ingufu nke cyane. Ingufu nke zikoresha ikoranabuhanga zituma bateri y'igikoresho ikomeza kubaho, bigatuma abayikoresha bashobora kuyikoresha igihe kirekire badakoresha amashanyarazi kenshi.
Twiyemeje gutanga ikoranabuhanga rigezweho rituma ibikoresho by'ikoranabuhanga birushaho gukora neza no kugaragara neza. Gutangiza ecran ya OLED miniature ya santimetero 64 × 128 dot OLED module bigaragaza ko twiyemeje kuzana ecran nziza ku isoko. Vugurura igikoresho cyawe ukoresheje module zacu za OLED kugira ngo uzamure ubunararibonye bwawe ku rwego rushya.