| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.89 |
| Pikseli | Utudomo 167×42 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | 8-bit 68XX/80XX Parallel, SPI y'imigozi ine |
| Inshingano | 1/42 |
| Nimero ya Pin | 24 |
| Umushoferi wa IC | SSD1322 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 ni ecran ya COG Graphic OLED ya santimetero 2.89, ikozwe mu buryo bwa resolution ya pikseli 167×42.
Iyi module ya ecran ya OLED ifite ingano ya 75.44 × 24.4 × 2.03 mm na AA ingano ya 71.446 × 13.98 mm; Iyi module yubatswemo na SSD1322 controller IC; ishobora gushyigikirwa na parallel, 4-line SPI, na I²C interfaces; voltage y'amashanyarazi ya logic ni 3.0V (agaciro gasanzwe), 1/42 driver duty.
N289-6742ASWAG01-C24 ni ecran ya COG OLED, iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu rugo rugezweho, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, imodoka, ibikoresho byo mu rwego rwo hejuru, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi.
Moduli ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Muri rusange, paneli ya OLED ya N289-6742ASWAG01-C24 ni ikintu gihindura imikorere y’ikinamico kiyigeza ku rwego rushya rwose.
Kubera ingano yayo nto, ubushobozi bwo hejuru, n'urumuri rudasanzwe, iyi paneli ya OLED ni nziza cyane ku bikoresho bitandukanye, birimo telefoni zigendanwa, tableti, kamera za digitale, n'ibindi.
Ongera amashusho yawe kandi ushyireho ubuzima bw'ibirimo byawe ukoresheje paneli ya OLED ya N289-6742ASWAG01-C24.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 90 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.