| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.00 |
| Pikseli | Utudomo 240×320 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | mm 30.6×40.82 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 34.6×47.8×2.05 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 262K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU/RGB |
| Nimero ya Pin | 22 |
| Umushoferi wa IC | ST7789 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 3 z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.4~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 ni IPS TFT-LCD ya santimetero 2 ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa pikseli 240x320. Ifasha imiyoboro itandukanye nka SPI, MCU na RGB, itanga ubushobozi bwo guhuza neza umushinga uwo ari wo wose. Umucyo wa ecran wa 350 cd/m² utuma amashusho agaragara neza ndetse no mu gihe cy'urumuri rwinshi. Ecran ikoresha driver ya ST7789 IC igezweho kugira ngo ikore neza kandi neza.
N200-2432KHWIG07-C22 ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) rifite inguni nini. Intera yo kureba iri ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hasi: dogere 80. Igipimo cyo kugereranya cya 1500: 1, n'igipimo cya 3:4 (agaciro gasanzwe). Voltage y'amashanyarazi kuri analog iri hagati ya 2.4V na 3.3V (agaciro gasanzwe ni 2.8V). IPS panel ifite inguni nyinshi zo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane kandi yuzuye kandi asanzwe. Iyi module ya TFT-LCD ishobora gukora mu bushyuhe buri hagati ya -20℃ na +70℃, kandi ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -30℃ na +80℃.
New Vision Technology Co., Ltd. ifite icyicaro i Shenzhen kandi imaze imyaka 15 ikorera abakiriya bayo ifite ubushobozi bukomeye bwo gukora ubushakashatsi no guteza imbere ikoranabuhanga. Twiyemeje gutanga serivisi nziza zo kwerekana no gukora tekiniki ku bakiriya hirya no hino ku isi. Ibicuruzwa byacu, nka N200-2432KHWIG07-C22, bizwiho kuba byizewe, bihamye kandi bikora neza.