| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.23 |
| Pikseli | Utudomo 128×32 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 55.02×13.1 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 62×24×2.0 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu/Umuhondo |
| Umucyo | 120 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/32 |
| Nimero ya Pin | 24 |
| Umushoferi wa IC | SSD1305 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 ni ecran ya OLED ya COG Graphic ya 2.23”, ikozwe mu buryo bwa resolution ya pixels 128x32. Iyi module ya ecran ya OLED ifite ingano ya mm 62×24×2.0 na mm 55.02×13.1;
Iyi module yubatswemo na SSD1305 controller IC; ishobora gushyigikirwa na parallel, 4-line SPI, na I²C interfaces; voltage y'amashanyarazi ya logic ni 3.0V (agaciro gasanzwe), 1/32 driver duty.
X223-2832ASWCG02-C24 ni ecran ya OLED ifite imiterere ya COG, iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu rugo rugezweho, ibikoresho by'imari, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, imodoka, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi. Module ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo buri hagati ya -40℃ na +85℃
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 140 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Yashyize ahagaragara ecran nto ya OLED ya santimetero 2.23 yakozwe, ikaba ari ikintu gishya gihuza ikoranabuhanga rigezweho n'igishushanyo gito.
Iyi module ya ecran ya OLED ifite ecran ntoya ya santimetero 2.23 gusa, bigatuma iba nziza cyane kuri porogaramu zifite umwanya muto. Nubwo ari nto, module ya ecran ifite ubushobozi bwo kwerekana utudomo twa 128x32, ituma amakuru yerekanwa neza kandi neza.
Ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module yo kwerekana ritanga ubwiza bwiza bw'ishusho, amabara meza cyane ndetse n'itandukaniro ridasanzwe. Ikoranabuhanga rya Organic light-emitting diode (OLED) rikuraho gukenera itara rya backlight, bityo rikongera ingufu kandi rikuraho ibyago byo kugira ibibazo bijyanye n'itara rya backlight nko kuva amaraso mu mucyo.
Kimwe mu bintu bidasanzwe biri muri iyi ecran ya OLED ni uburyo ikora neza. Waba urimo gukora ibikoresho byo kwambara, ibikoresho by'ikoranabuhanga bito, cyangwa ibikoresho byo mu rugo bigezweho, iyi module ishobora gushyirwa mu buryo butagorana mu gishushanyo cyawe. Ikorana na microcontroller zitandukanye hamwe n'uburyo bwayo bwagutse bw'amashanyarazi bituma ikoreshwa mu buryo butandukanye.
Ecran ya OLED ya santimetero 2.23 itanga kandi uburyo bwiza bwo kubona neza impande zose, bigatuma ibirimo biguma bisobanutse neza kandi bisomeka neza nubwo haba hari urumuri rugoye. Ibi bituma iba nziza ku bikoresho byo hanze cyangwa ibikoresho bigomba kurebwa mu mpande zitandukanye.
Byongeye kandi, iyi module yo kwerekana yagenewe koroshya guhuza, ifite uburyo bworoshye bwo guhuza na sisitemu zawe zisanzwe. Ingano yayo nto n'imiterere yayo yoroheje bituma ishobora gushyirwa mu buryo bworoshye mu mushinga uwo ari wo wose nta kwangiza imikorere.
Muri rusange, ecran nto ya OLED ya santimetero 2.23 ihindura umukino mu ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho. Ifite ubushobozi bwo kureba amashusho, amabara meza, no guhuza porogaramu zitandukanye bituma iba amahitamo meza ku bakora porogaramu bashaka igisubizo cyo kwerekana amashusho cyiza. Kubera ko ifite imiterere mito n'imikorere myiza, iyi ecran izahindura uburyo tubona kandi tugakoresha ibikoresho by'ikoranabuhanga.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 140 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.