| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.33 |
| Pikseli | Utudomo 240×240 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 23.4×23.4 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 26.16×29.22×1.5 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 12 |
| Umushoferi wa IC | ST7789V3 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED ebyiri z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.4~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 ni Module ya TFT-LCD ifite ecran kare ya santimetero 1.33 hamwe n'uburemere bwa pikseli 240x240.
Iyi ecran ya LCD kare ikoresha IPS panel, ifite ibyiza byo kuba ifite ibara ry’urumuri rwinshi, inyuma huzuye umukara iyo ecran cyangwa pixel ifunze, hamwe n’inguni nini zo kureba ibumoso: 80 / Iburyo: 80 / Hejuru: 80 / Hasi: dogere 80 (bisanzwe), igipimo cy’urumuri cya 800: 1 (agaciro gasanzwe), urumuri rwa 350 cd / m² (agaciro gasanzwe), n’ubuso bw’ikirahure burwanya ibara ry’urumuri.
Iyi module yubatswemo na ST7789V3 driver IC ishobora gushyigikira binyuze kuri interface za SPI.
Umuvuduko w'amashanyarazi wa LCM uri hagati ya 2.4V na 3.3V, agaciro gasanzwe ka 2.8V. Module yo kwerekana ikwiriye ibikoresho bito, ibikoresho byambarwa, ibikoresho byikora mu rugo, ibicuruzwa by'umweru, sisitemu za videwo, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi.
Ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -20℃ na + 70℃ n'ubushyuhe bwo kubika buri hagati ya -30℃ na + 80℃.
①Gusobanukirwa byimbitse kandi byuzuye ikoreshwa rya nyuma;
②Isesengura ry'ibiciro n'inyungu z'imikorere y'ubwoko butandukanye bw'ibyerekanwa;
③Gusobanura no gukorana n'abakiriya kugira ngo bahitemo ikoranabuhanga rikwiye ryo kwerekana amashusho;
④Gukora ku iterambere rihoraho mu ikoranabuhanga mu gutunganya ibicuruzwa, ireme ry'ibicuruzwa, kuzigama ikiguzi, gahunda yo kubigezaho, n'ibindi.