| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.71 |
| Pikseli | Utudomo 128×32 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 42.218×10.538 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 50.5×15.75×2.0 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 18 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 ni module ya COG OLED ecran. Ifite ingano ya AA ya 42.218 × 10.538mm n'imiterere yoroheje cyane ya 50.5 × 15.75 × 2.0mm, OLED Display Module itanga igishushanyo gito kandi cyiza gihuzwa neza n'igikoresho icyo ari cyo cyose cy'ikoranabuhanga.
Umucyo udasanzwe wa module wa 100 cd/m² utuma amashusho agaragara neza kandi asobanutse neza ndetse no mu bidukikije bifite urumuri rwinshi.
Amahitamo yayo yo gukoresha interineti arimo parallel, I²C, na 4-wire SPI, itanga uburyo bworoshye bwo guhuza porogaramu kugira ngo ihuze n'ibisabwa bitandukanye.
Iyi ecran ya OLED yubatswemo na SSD1315 IC SSD1312 driver IC, OLED Display Module ihamya imikorere myiza n'ubwizerwe.
Umushoferi IC atuma amakuru yoherezwa vuba kandi neza, bigatuma abakoresha bagirana imikoranire myiza.
Byaba ari ibikoresho bya siporo byambarwa, ibikoresho by'ubuvuzi, cyangwa sisitemu z'inganda zikora ibintu by'ubwenge, OLED Display Module yacu ni amahitamo meza yo kunoza ubunararibonye bw'abakoresha no kwerekana ubushobozi nyakuri bw'ibicuruzwa byawe.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 100 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.