| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 3.36 |
| Pikseli | Utudomo 240×320 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 51.27×68.36 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 54.5×83×2.2 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 262K |
| Umucyo | 250 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | MCU8BIT |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | ILI9340X |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 6 z'umweru n'amachipu |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.7~3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
TFT035Y048-A0 ni module ntoya y’ikimenyetso cya TFT-LCD ya IPS ifite angle ya wide-angle TFT-LCD ifite uburebure bwa santimetero 3.36.
Iyi panel nto ya TFT-LCD ifite ubushobozi bwo kwerekana amashusho bwa pikseli 240×320, Moduli yo kwerekana amashusho yubatswemo na ILI9340X controller IC, ishyigikira MCU 8-bit cyangwa SPI interface, voltage y'amashanyarazi (VDD) ya 2.7V ~ 3.3V, urumuri rwa module rwa 250 cd / m² (agaciro gasanzwe), n'itandukaniro rya 1200 (agaciro gasanzwe).
Iyi module ya TFT- LCD ya santimetero 3.36 ni uburyo bwo gufotora, kandi agace gakoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) rifite inguni nini. Aho ureba ni ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hasi: dogere 80.
Aka gasanduku gafite imiterere itandukanye, amabara meza, n'amashusho meza afite imiterere yuzuye.
Irakwiriye cyane gukoreshwa nk'ibikoresho byo kwa muganga, ibikoresho bifatwa mu ntoki, sisitemu yo kugenzura umutekano.
Ubushyuhe bw'imikorere y'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.
Tubagezaho ecran y'ikimenyetso cya LCD ya TFT LCD ifite uburebure bwa santimetero 3.36, ifite uburebure bwa dots 240 RGB × 320! Iyi module igezweho yagenewe guhindura uburyo bwo kwerekana ibikoresho bitandukanye by'ikoranabuhanga. Kubera ingano yayo nto n'imikorere idasanzwe, itanga amahirwe menshi yo kongera umusaruro w'ibicuruzwa byawe.
Iyi module ya TFT LCD ifite ecran ya 240 RGB × 320 ifite ubushobozi bwo hejuru, itanga amashusho meza kandi asobanutse neza. Waba urimo gushushanya telefoni igendanwa, smartwatch, sisitemu ikoreshwa, cyangwa ikindi gikoresho cyose gitwarwa, iyi ecran itanga ishusho isobanutse neza kandi isobanura neza ibintu birambuye. Ingano yayo nto ituma iba nziza ku bikoresho bifatwa mu ntoki, ituma irushaho kuba nziza kandi yoroshye kuyikoresha mugihe igumana imiterere mito.
Module ya TFT LCD ya 3.36" ifite inguni nini yo kureba, yemerera abayikoresha kureba ibikubiye kuri ecran mu mpande zitandukanye nta gutakaza ubuziranenge. Ibi byemeza ko ibicuruzwa byawe bitanga ubunararibonye bushishikaje kandi bushishikaje, byongera ibyishimo by'abakoresha muri rusange. Iyi module kandi irimo sisitemu igezweho yo gucana inyuma, ishimangira urwego rw'urumuri ruhoraho kandi rworoshye mu bihe bitandukanye by'urumuri.
Iyi module ya TFT LCD itanga uburyo bworoshye bwo guhuza ibicuruzwa byawe. Ifite uburyo bworoshye bwo kuyikoresha, butuma habaho guhuza neza na porogaramu nkuru y'igikoresho cyawe no kugabanya igihe cyo kuyitegura. Byongeye kandi, ishyigikira uburyo butandukanye bwo kwinjiramo, bigatuma habaho guhuza no gukoresha ibikoresho bitandukanye.
Byongeye kandi, iyi module yo kwerekana icyuma yakozwe kugira ngo ihangane n'ikoreshwa rya buri munsi. Imiterere yayo iramba ituma idacika intege, ingaruka, n'ibindi bintu byo hanze, bigatuma iramba kandi ikora neza.
Mu gusoza, ecran ya TFT LCD ifite uburebure bwa santimetero 3.36, ifite uburebure bwa santimetero 240, ifite RGB × 320, ni nziza cyane mu isi y’ibikoresho by’ikoranabuhanga. Ifite ubushobozi bwo kureba neza, inguni nini, n’imiterere mito bituma iba amahitamo meza ku bikoresho na porogaramu zitandukanye. Zamura ibicuruzwa byawe ku rwego rwo hejuru ukoresheje iyi module itangaje kandi utange ubunararibonye budasanzwe ku bakoresha bawe.