| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 3.95 |
| Pikseli | Utudomo 480×480 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 36.72×48.96 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 40.44×57×2 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 262K |
| Umucyo | 350 (Nto)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU/RGB |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | ST7701S |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 8 z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.5~3.3 V |
| Uburemere | 1.2 g |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 ni module ya IPS TFT-LCD ya santimetero kare 3.95 igizwe na pikseli 480 x 480.
Iyi module ishyigikira uburyo bwa RGB kandi ikoresha IPS panel, ibumoso: 80/iburyo: 80/hejuru: 80/hepfo: dogere 80 (agaciro gasanzwe) inguni yo kureba yagutse, itandukaniro 1000:1 (agaciro gasanzwe), urumuri 350 cd/m² (agaciro gasanzwe), urumuri rw'ikirahure, igipimo cya 1:1.
Module ya TFT040B039 yubatswemo na ST7701S controller IC, kandi ingano y'amashanyarazi akoreshwa kuri interface ni 2.5V ~ 3.3V, ifite agaciro gasanzwe ka 2.8V.
Icyitegererezo cya TFT040B039 gifite ubushyuhe bushobora gukora hagati ya -20 ℃ na +70 ℃; Ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ ~ +80 ℃.
Irakwiriye cyane gukoreshwa nk'ibikoresho byo kwa muganga, ibikoresho bifatwa mu ntoki, sisitemu yo kugenzura umutekano.