| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 4.30 |
| Pikseli | Utudomo 480×272 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 95.04×53.86 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 67.30×105.6×3.0 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 262K |
| Umucyo | 300 cd/m² |
| Interuro | RGB |
| Nimero ya Pin | 15 |
| Umushoferi wa IC | NV3047 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 7 z'umweru n'ama-chips |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 3.0~3.6 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A ni IPS TFT-LCD ya santimetero 4.3 ifite module ya LCD ifite inguni nini yo kureba, ifite ubushobozi bwo kureba ecran yuzuye ya 480x272, ifite NV3047 driver IC, hamwe n'ubufasha bwa RGB 24bit interface.
Iyi module ya IPS TFT ifite urumuri rwa 300 cd/m² (agaciro gasanzwe), igipimo cya ecran cya 16:9, itandukaniro rya 1000 (agaciro gasanzwe), n'ikirahure gisesuye.
043B113C-07A ikoresha ikoranabuhanga rya IPS (In plane Switching) hamwe n'inguni yagutse cyane yo kureba, hamwe n'intera yo kureba ibumoso: 85/iburyo: 85/hejuru: 85/hepfo: dogere 85.
Akadirishya ka IPS gafite inguni nini yo kureba, amabara meza, n'amashusho meza cyane yuzuye kandi asanzwe.
Ubushyuhe bw'imikorere ya module ni -20 ℃ kugeza +70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza +80 ℃.