| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.42 |
| Pikseli | Utudomo 128×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 55.01×27.49 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 60.5×37×1.8 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu/Umuhondo |
| Umucyo | 90 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 24 |
| Umushoferi wa IC | SSD1309 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X242-2864KSWUG01-C24: Ecran ya OLED ifite imiterere yo hejuru ifite ubuso bukora bwa mm 55.01 × 27.49 n'ubunini bwa santimetero 2.42, yakozwe kugira ngo igaragare neza.
Iyi module ya OLED iteye imbere ihuza SSD1309 controller IC, itanga ubushobozi bukomeye bwo guhuza na parallel interfaces, I²C, na 4-wire SPI serial protocols kugira ngo sisitemu ihuzwe neza. Yagenewe imikorere myiza, ikora kuri voltage ya 3.0V logic supply (isanzwe) kandi ikoresha imiterere ya optimal drive cycle (1/64 duty), ikaba ikoresha ingufu nke cyane ndetse ikanakoresha neza display performance—ni nziza cyane ku bikoresho by’ingenzi cyane.
Ibyiza by'ingenzi:
Ubudahangarwa ku bidukikije: Ubushyuhe bwo gukora buri hagati ya 40℃ na +70℃ n'ubushobozi bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃, bigatuma habaho ubwizigirwa mu bihe bikomeye.
Iyi module ihuza ikoranabuhanga rigezweho rya OLED n'ibipimo by'imikorere byo mu rwego rw'inganda, igena uburyo bwo gusobanura neza, kuramba, no guhuza ibikorwa mu bucuruzi n'inganda.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 110 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bw'imikorere bugari
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke;
Tubagezaho igice gishya cya module yacu yo kwerekana amashusho, ecran nto ya OLED ya santimetero 2.42! Ingano nto ya module yo kwerekana amashusho hamwe n'ubunini buhanitse bw'utudomo 128x64 bituma iba nziza ku bikoresho bitandukanye aho umwanya ari muto ariko hakaba hakenewe ecran isobanutse neza kandi igaragara neza.
Iyi ecran ya OLED yagenewe gutanga imikorere myiza cyane, itanga amashusho meza kandi asobanutse neza hamwe n'itandukaniro ryiza cyane. Ifite ubushobozi bwo kwerekana buri kantu kose neza, bigatuma kaba keza cyane mu kwerekana amashusho akomeye, inyandiko igoye, ndetse n'utumenyetso duto n'ibirango.
Iyi module ikoresha ikoranabuhanga rya OLED, ritanga ibyiza byinshi ugereranyije na ecran za LCD zisanzwe. Panels za OLED zitanga umukara wijimye n'amabara meza ku mashusho meza kandi asa n'ay'ukuri. Ifite kandi inguni nini zo kureba, zituma abareba bishimira ibikubiye mu mpande zitandukanye nta gutakaza ubuziranenge. Byongeye kandi, ikoranabuhanga rya OLED rikoresha amashanyarazi make, bigatuma rikoresha ingufu nyinshi kandi rikongera igihe cyo kubaho k'umusaruro.
Ecran nto ya OLED ya santimetero 2.42 irakoreshwa mu buryo butandukanye kandi ishobora gukoreshwa mu nganda zitandukanye no mu bikorwa bitandukanye. Ikwiriye cyane cyane ibikoresho byo mu rugo bigendanwa, ikoranabuhanga rishobora kwambarwa, ibikoresho byo mu rugo bigezweho, sisitemu zo kugenzura imikorere y'inganda, n'ibindi. Ingano yayo nto ituma iba amahitamo meza ku bikoresho aho gukoresha neza umwanya ari ingenzi, nka smartwatch, fitness trackers, IoT, n'ibikoresho by'ikoranabuhanga.
Ecran ya module ya OLED iroroshye kuyihuza kandi ifite uburyo bworoshye bwo kuyihuza, ishobora gushyirwa mu buryo butagorana mu miterere isanzwe cyangwa igakoreshwa mu iterambere ry'ibicuruzwa bishya. Ishyigikira uburyo butandukanye bwo gutumanaho nka SPI na I2C, itanga uburyo bworoshye bwo guhuza no guhuza porogaramu zitandukanye za microcontroller.
Muri rusange, ecran yacu nto ya OLED ya santimetero 2.42 ihuza ubugari, ubushobozi bwo kureba neza no gukora neza cyane. Ikoranabuhanga ryayo rya OLED rituma habaho amabara meza cyane, umukara wijimye n'inguni nini zo kureba. Waba ushaka kunoza uburyo bwo kwerekana ibikoresho byambarwa, ibikoresho byo mu bwoko bwa "gadgets" cyangwa sisitemu zo kugenzura inganda, iyi ecran ya OLED ni igisubizo cyiza. Vugurura ibicuruzwa byawe ukoresheje iyi ecran igezweho kugira ngo uhe abakiriya bawe ubunararibonye bwiza kandi butangaje.