| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 2.70 |
| Pikseli | Utudomo 128×64 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | mm 61.41×30.69 |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 73×40.24×2.0 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu/Umuhondo |
| Umucyo | 50 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 30 |
| Umushoferi wa IC | SSD1327 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 ni ecran ya OLED ya COG Graphic ya 2.70”, ikozwe mu buryo bwa resolution ya pikseli 128x64. Iyi module ya ecran ya OLED ifite ingano ya 73×40.24×2.0 mm na AA ingano ya 61.41×30.69 mm.
Iyi module yubatswemo na SSD1327 controller IC; ishobora gushyigikirwa na parallel, 4-line SPI, na I²C interfaces; voltage y'amashanyarazi ya logic ni 3.0V (agaciro gasanzwe), 1/64 driver duty.
X270-2864ASWHG03-C30 ni ecran ya OLED ifite imiterere ya COG, iyi module ya OLED ikwiriye gukoreshwa mu rugo rugezweho, ibikoresho bifatwa mu ntoki, ibikoresho by'ikoranabuhanga bigezweho, imodoka, ibikoresho byo mu rwego rwo hejuru, ibikoresho by'ubuvuzi, nibindi.
Moduli ya OLED ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +70℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 80 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Module ya display ya OLED ya santimetero 2.70 ifite dot matrix ya 128x64! Iyi ecran igezweho itanga imikorere idasanzwe n'udushya.
Yakozwe hifashishijwe ubushobozi bwo gukoresha umwanya neza, imiterere ya santimetero 2.70 ituma habaho guhuza neza ibikoresho bito mu buryo butagoramye ariko igakomeza kuba nziza cyane mu kureba. Ubucucike bwa pikseli 128x64 butanga ishusho ityaye kandi igaragara neza, bigatuma abakoresha babona neza amashusho binyuze mu buryo busobanutse neza.
Iyi module ikoresheje ikoranabuhanga rya OLED ryo mu gisekuru gishya, igera ku bipimo by’amashusho bidasanzwe birimo ibipimo bitagira iherezo byo gutandukanya amashusho, ibyara ry’amabara nyayo, n’inguni zo kureba za 170° mu bugari bwa ultra-wide. Imiterere ya pixel isohora ubwayo ituma urwego rw’umukara rutunganye kandi igabanya ingufu ugereranije n’ibisubizo bisanzwe bya LCD.
Iyi 128x64 OLED igisubizo ikoresha uburyo butandukanye isobanura ikoranabuhanga rito ryo kwerekana amashusho, ihuza imiterere ya ergonomic n'ubuhanga mu by'ubuhanga. Imiterere yayo ihuza imikorere ishingiye ku ikoranabuhanga ishyigikira iterambere rya firmware yihariye n'imiterere y'urumuri rw'inyuma, bigatuma ikwiranye neza n'ibikoresho by'ikoranabuhanga bikoreshwa n'abaguzi ndetse no guhuza ibicuruzwa by'ubucuruzi. Emera itumanaho rigezweho hamwe n'udushya twacu twa OLED.