| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.32 |
| Pikseli | Utudomo 128×96 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 26.86×20.14 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 32.5×29.2×1.61 mm |
| Ibara | Umweru |
| Umucyo | 80 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/96 |
| Nimero ya Pin | 25 |
| Umushoferi wa IC | SSD1327 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
Tubagezaho N132-2896GSWHG01-H25, module igezweho ya COG structure OLED ihuza imiterere yoroheje, ikoreshwa ry'ingufu nke n'imiterere yoroheje cyane. Ecran ifite santimetero 1.32 kandi ifite ubushobozi bwa pikseli bwa dots 128×96, itanga amashusho asobanutse neza ku bikoresho bitandukanye. Module ifite ingano nto ya mm 32.5×29.2×1.61, bigatuma iba nziza ku bikoresho bifite umwanya muto.
Kimwe mu bintu by'ingenzi bigize iyi module ya OLED ni urumuri rwayo rwiza cyane. Ecran ifite urumuri ruto rwa cd 100/m², bigatuma igaragara neza ndetse no mu bidukikije bifite urumuri rwinshi. Waba uyikoresha mu bikoresho byo mu rugo, mu by'imari, mu bikoresho byo mu ntoki, mu bikoresho by'ikoranabuhanga, mu by'ubuvuzi, n'ibindi, module izatanga uburyo bwo kuyikoresha busobanutse kandi busobanutse.
N132-2896GSWHG01-H25 yagenewe gukora mu bihe bitandukanye kandi ikora neza mu bushyuhe buri hagati ya -40°C na +70°C. Byongeye kandi, ubushyuhe bwayo buri hagati ya -40°C na +85°C, bigatuma ikora neza ndetse no mu bidukikije bikomeye. Ibi bituma ikoreshwa mu buryo busaba gutuza no kuramba, bikaguha amahoro yo mu mutima ko ibikoresho byawe bizakora neza mu bihe byose.
①Yoroshye – Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
②Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
③Umucyo mwinshi: 100 cd/m²;
④Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
⑤Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
⑥Ubushyuhe Bugari bwo Gukora
⑦Ikoreshwa ry'ingufu rike;