| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.12 |
| Pikseli | Utudomo 128×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 20.14×20.14 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 27×30.1×1.25 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 100 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Inshingano | 1/64 |
| Nimero ya Pin | 22 |
| Umushoferi wa IC | SH1107 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X112-2828TSWOG03-H22: Icyerekezo cyo hejuru cya COG OLED Module ifite ubushobozi bwo kwerekana COG OLED ya santimetero 1.12
Ibiranga by'ingenzi:
Ecran ya OLED ifite ishusho kare ya santimetero 1.12 ifite ikoranabuhanga rya COG (Chip-on-Glass)
Ubucucike bwinshi bwa pikseli hamwe n'ubuziranenge bwa 128×128
Ingano ntoya cyane: 27×30.1×1.25 mm (imiterere), 20.14×20.14 mm (ahantu hakora)
Igenzura rya SH1107 ryashyizwe hamwe rifasha ahantu henshi hahurira abantu benshi:
Interineti ihuza
SPI y'insinga 4
imikorere myiza:
Voltage y'amashanyarazi ya 3V (isanzwe)
Voltage y'amashanyarazi ya ecran ya 12V
1/128 akazi ko gutwara imodoka
Ibisobanuro bya tekiniki:
Ingano y'ubushyuhe bwo gukora: -40°C kugeza +70°C
Ingano y'ubushyuhe bwo kubika: -40°C kugeza +85°C
Igishushanyo cyoroheje kandi gito cyane
Ingufu nke zikoreshwa
Porogaramu:
Inganda: Ibikoresho byo gupima, ibikoresho bifatwa mu ntoki
Umuguzi: Ibikoresho byo mu rugo, ikoranabuhanga rigezweho
Sisitemu za POS z'ubucuruzi: Imari
Uburyo bwayo bwo gukora buto hamwe n'uburyo butandukanye bwo gukora porogaramu bitanga uburyo bworoshye bwo gushyira mu bikorwa ibicuruzwa bitandukanye.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 140 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 1000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tuzanye ecran ntoya ya OLED ifite utudomo 128x128, ikaba ari ikintu gishya kandi kigezweho kizahindura uburyo ubona amakuru. Iyi module itanga ubunararibonye budasanzwe bushingiye ku ishusho hamwe n'imiterere yayo mito n'ibiranga bigezweho.
Ecran ntoya ya OLED ifite ecran ifite ubushobozi bwo hejuru bwo kwerekana utudomo 128x128, ituma amashusho agaragara neza kandi asobanutse neza. Waba urimo kwerekana inyandiko, amashusho cyangwa ibikubiye muri multimedia, buri kantu kose kazagaragara neza cyane. Ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module rituma amabara meza n'umukara wijimye birushaho kuba byiza, bigatuma habaho ecran ishimishije.
Iyi module ifite uburebure bwa santimetero 1.12 gusa, ni nto kandi yoroheje, bigatuma iba nziza cyane ku bikoresho bitandukanye. Kuva ku bikoresho byo kwambara n'amashusho y'amahirwe kugeza kuri sisitemu zo kugenzura ubuvuzi zigendanwa ndetse n'ibirango by'ikoranabuhanga, iyi module ishobora kunoza ubunararibonye bw'abakoresha mu nganda zitandukanye.
Kubera ko ifite umurongo ngenderwaho wa I2C, iyi module ishobora gushyirwa mu bikoresho byawe by'ikoranabuhanga bisanzwe. Iyi module ituma habaho itumanaho ritagorana hagati y'igikoresho cyawe na ecran ya OLED, bigatuma habaho kwihuzwa vuba kandi byoroshye. Byongeye kandi, iyi module ishyigikira indimi nyinshi kandi ikwiriye amasoko mpuzamahanga n'amatsinda atandukanye y'abayikoresha.
Ecran ntoya ya 128x128 dot OLED ntabwo itanga gusa imikorere myiza yo kureba, ahubwo inakoresha ingufu nke. Iyi module igabanya ingufu ituma bateri iramba mu bikoresho bigendanwa, bigabanya gukenera gusharija kenshi cyangwa gusimbuza bateri.
Ecran za OLED zongerera ubwiza ibicuruzwa byawe kubera imiterere yabyo myiza kandi nto. Imiterere yabyo ihebuje ituma biramba kandi biramba, bigatuma biba amahitamo yizewe ku gikoresho icyo ari cyo cyose cy’ikoranabuhanga.
Muri make, ecran ntoya ya 128x128 dot OLED ni ibicuruzwa byiza cyane bihuza ikoranabuhanga rigezweho, imiterere mito n'ingufu zikoreshwa neza. Waba uri uruganda ushaka kunoza ibicuruzwa byawe cyangwa umuguzi ushaka ubunararibonye bugaragara, iyi module ya OLED ni igisubizo cyiza. Emera ahazaza h'ecran ukoresheje ecran ntoya ya 128x128 dot OLED.