| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.30 |
| Pikseli | Utudomo 64×128 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 14.7×29.42 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 17.1×35.8×1.43 mm |
| Ibara | Umweru/Ubururu |
| Umucyo | 100 (Iminota)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho byo hanze |
| Interuro | I²C/4-insinga SPI |
| Inshingano | 1/128 |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | SSD1312 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.5 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
Tubagezaho X130-6428TSWWG01-H13 – ecran ya OLED ifite imiterere ya santimetero 1.30 ifite imiterere ya COG, itanga amashusho meza hamwe n’ubuziranenge bwa pixel 64×128.
Iyi module ya OLED yagenewe guhuza ibintu mu buryo buciriritse, ifite ishusho nto cyane ifite ingano ya 17.1 × 35.8 × 1.43 mm n'ubunini bw'agace gakora (AA) bwa 14.7 × 29.42 mm. Ikoresha uburyo bwa SSD1312 controller IC, itanga uburyo bworoshye bwo guhuza hamwe n'ubufasha ku miyoboro ya 4-Wire SPI na I²C. Iyi module ikora kuri voltage ya logique ya 3V (isanzwe) na voltage ya display ya 12V, ifite cycle ya 1/128 yo gutwara.
Ikoresheje imiterere yoroheje, ingufu zikoreshwa neza, hamwe n'uburyo bworoshye bwo gukora, X130-6428TSWWG01-H13 ni nziza cyane ku bikoresho bitandukanye, birimo ibikoresho byo gupima, ibikoresho byo mu rugo, sisitemu za POS z'imari, ibikoresho byo mu ntoki, ikoranabuhanga rigezweho, ecran z'imodoka, n'ibikoresho by'ubuvuzi.
Iyi module ya OLED yakozwe ku buryo yizewe, ikora neza mu bushyuhe buri hagati ya -40°C na +70°C kandi ishobora kwihanganira ububiko buri hagati ya -40°C na +85°C, bigatuma ikora neza mu bidukikije bigoye.
Kuki wahitamo X130-6428TSWWG01-H13?
Ifite ubushobozi bwo gukora neza kandi ifite ubushobozi bwo gukora neza: Ni nziza cyane ku miterere y’ahantu hato cyane hasaba amashusho arambuye.
Imikorere Ihamye: Yubatswe kugira ngo yihanganire imimerere igoye cyane.
Ikoreshwa ryagutse: Rikwiriye gukoreshwa mu nganda, ku bakoresha, no mu buvuzi.
Kubera urumuri rwayo ruhebuje, imiterere yayo myiza, hamwe n'ikoranabuhanga rigezweho rya OLED, X130-6428TSWWG01-H13 iha abashushanya n'abakora porogaramu ubushobozi bwo gukora ibisubizo bishya bifite ingaruka nziza ku maso.
Menya ahazaza h'ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho - hitamo module zacu za OLED maze ushyire ibitekerezo byawe mu buzima mu buryo busobanutse kandi bwizewe.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 160 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 10000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS);
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse;
7. Ikoreshwa ry'ingufu nke.
Tubagezaho udushya duherutse kubona: ecran nto ya OLED ya santimetero 1.30. Iyi ecran nto kandi ifite ubushobozi bwo kureba kure yagenewe gutanga ubunararibonye bwiza ku bikoresho bitandukanye.
Ingano ya ecran y'iyi module ya OLED ni santimetero 1.30 gusa. Nubwo ingano ari nto, ubwiza bwayo ntabwo buhinduka na gato. Ifite ubushobozi bwo kwerekana utudomo 64 x 128, itanga amashusho meza n'amabara meza, bigatuma iba nziza ku mushinga uwo ari wo wose usaba ecran nziza.
Ikoranabuhanga rya OLED rikoreshwa muri iyi module rituma habaho itandukaniro rikomeye, bigatuma habaho umukara wijimye n'umweru ugaragara neza, bigatuma habaho ifoto nziza kandi ikagira uburanga burushijeho kwiyongera. Waba urimo gukora igikoresho cyambarwa cyangwa ecran nto y'amakuru, iyi ecran izaguha uburyo bwiza bwo kureba.
Kimwe mu byiza by'ingenzi bya ecran za OLED ni uko zigenda neza, kandi iyi module nayo ni uko ikora neza. Imiterere yayo yoroheje kandi yoroheje ituma ihuzwa cyane n'ibintu bitandukanye, bigatuma ibicuruzwa byawe byinjira neza. Waba ukeneye ecran ya telefoni igendanwa, isaha igezweho, cyangwa igikoresho cy'ubuvuzi, iyi module ya ecran ya OLED izahura neza n'ibyo ukeneye.
Uretse amashusho meza cyane no koroherwa, iyi module itanga inguni nini yo kureba, igenzura ko ecran ikomeza kuba nziza kandi isobanutse iyo irebewe mu mpande zitandukanye. Iyi mikorere ni ingenzi cyane cyane kuri porogaramu zifite abakoresha benshi cyangwa iyo kureba mu mpande zose ari ingenzi.
Byongeye kandi, iyi module ya ecran ya OLED iraramba. Kubera ko ikoresha ingufu nke kandi iramba cyane, yagenewe kugira ubuzima burambye, bigatuma ikoreshwa neza mu mishinga isaba gukomeza gukora.
Muri make, ecran yacu nto ya OLED ya santimetero 1.30 ihuza ubwiza butangaje bw'amashusho, ubworoherane n'ubudahangarwa, bigatuma iba nziza cyane ku bikorwa bitandukanye. Ingano yayo nto n'ubuziranenge buhanitse bizamura umushinga uwo ari wo wose, mu gihe inguni yayo yagutse yo kureba ituma igaragara neza. Igaragara mu buryo butandukanye. Vugurura ecran yawe ukoresheje ikoranabuhanga ryacu rigezweho rya OLED kandi ukurure abayikoresha bawe n'amashusho meza cyane.