| Ubwoko bwo kwerekana | OLED |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 0.54 |
| Pikseli | Utudomo 96x32 |
| Uburyo bwo kwerekana | Matrix idakora (Passive Matrix) |
| Agace gakora (AA) | 12.46×4.14 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 18.52×7.04×1.227 mm |
| Ibara | Monochrome (Yera) |
| Umucyo | 190 (Nto)cd/m² |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Ibikoresho by'imbere mu nzu |
| Interuro | I²C |
| Inshingano | 1/40 |
| Nimero ya Pin | 14 |
| Umushoferi wa IC | CH1115 |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 1.65-3.3 V |
| Uburemere | indwara y'igifu |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -40 ~ +85 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40 ~ +85°C |
X054-9632TSWYG02-H14 ni ecran ntoya ya OLED ikozwe mu tudomo 96x32, ingano ya diagonal ya santimetero 0.54. X054-9632TSWYG02-H14 ifite imiterere ya module ya mm 18.52×7.04×1.227 na Active Area ingano ya mm 12.46×4.14; yubatswemo na CH1115 controller IC; ishyigikira interface ya I²C, amashanyarazi ya 3V. Module ni ecran ya PMOLED ifite imiterere ya COG idakeneye urumuri rwo inyuma (itanga urumuri rwonyine); ni yoroshye kandi ikoresha ingufu nke. Iyi ecran ntoya ya OLED ya santimetero 0.54 na 96x32 ikwiriye ibikoresho byo kwambara, E-Cigarette, igikoresho cyo kwimurwa, igikoresho cyo kwiyitaho, ikaramu ifata amajwi, igikoresho cy'ubuzima, nibindi.
Moduli ya X054-9632TSWYG02-H14 ishobora gukora ku bushyuhe buri hagati ya -40℃ na +85℃; ubushyuhe bwayo bwo kubika buri hagati ya -40℃ na +85℃.
Muri rusange, module ya X054-9632TSWYG02-H14 OLED display ni ikintu gihindura imikorere mu isi y’ikoranabuhanga ryo kwerekana. Ingano yayo ya santimetero 0.54, hamwe na ecran ifite ubushobozi bwo kureba kure ndetse n’urumuri rwinshi, itanga uburyo bwo kureba budasanzwe.
Ifite aho ihurira na I²C na CH1115 driver IC, iyi module ya OLED ifasha mu guhuza neza no gukora neza cyane. Waba urimo gukora ibikoresho byo kwambara bigezweho cyangwa kunoza ibikoresho byawe by'inganda, X054-9632TSWYG02-H14 ni yo mahitamo meza ajyanye n'ibyo ukeneye mu imurikagurisha. Hindura ukoreshe module ya X054-9632TSWYG02-H14 OLED.
1. Uduce duto–Nta mpamvu yo kugira urumuri rw'inyuma, kwishyira hejuru;
2. Inguni yo kureba mu buryo burambuye: Ingano y'ubuntu;
3. Umucyo mwinshi: 240 cd/m²;
4. Igipimo cyo kugereranya cyane (Icyumba cy'umwijima): 2000: 1;
5. Umuvuduko wo hejuru wo gusubiza (<2μS));
6. Ubushyuhe bwo gukora bwagutse.
Nk’inganda zikomeye mu gukora ecran, twibanda ku bushakashatsi, iterambere, no gukora ikoranabuhanga rya TFT LCD, twiyemeje guha abakiriya ibisubizo byo kwerekana imikorere myiza kandi byujuje ubuziranenge. Ibicuruzwa byacu bikubiyemo ingano zitandukanye n’uburyo bwo kubikoresha, harimo uburyo bwo kugenzura ibikoresho by’inganda n’ibikoresho byo mu rugo bigezweho, byujuje ibisabwa mu nzego zitandukanye kugira ngo birusheho kuba byiza, imikorere y’amabara yihuta, no gukoresha neza ingufu.
Dufite inzira zigezweho zo gukora no guhanga udushya mu ikoranabuhanga, dufite inyungu zikomeye mu kuba dufite ubushobozi bwo kureba ibintu mu buryo bworoshye, ubushobozi bwo kureba ibintu mu buryo bwagutse, imbaraga nke zikoreshwa, no guhuza ibicuruzwa. Muri icyo gihe, dukomeza kugenzura neza ubwiza bw'ibicuruzwa, dutanga modules zizewe zo kwerekana ibicuruzwa na serivisi zihariye kugira ngo dufashe abakiriya kunoza ubushobozi bwo guhangana n'abakoresha ibicuruzwa byabo.
Niba ushaka umufatanyabikorwa wo kwerekana amashusho ufite serivisi zihamye n'ubufasha mu bya tekiniki, twiteguye gukorana nawe kugira ngo dushyire hamwe ikoranabuhanga ryo kwerekana amashusho.
ibyiza by'ingenzi by'iyi ecran ya OLED ifite imbaraga nke:
Profayiro y'ubukonje bukabijeBitandukanye na LCD zisanzwe, ntabwo isaba icyuma gitanga urumuri kuko yishyira mu mwanya wayo, bigatuma irushaho kuba nto cyane.
Inguni zo Kureba Zidasanzwe: Itanga ubwisanzure butagira imipaka hamwe n'inguni nini zo kureba no guhinduranya amabara make, bigatuma ishusho ihorana ubuziranenge mu buryo butandukanye.
Umucyo mwinshi: Itanga urumuri ruto rwa cd 160/m², itanga uburyo bwo kubona neza no mu kirere gifite urumuri rwinshi.
Igipimo cyo Kugabanya Itandukaniro Gikomeye: Igera ku gipimo gitangaje cyo gutandukanya ibintu mu cyumba cyijimye, igatanga umukara wijimye n'ibintu bitangaje kugira ngo ishusho irusheho kuba ndende.
Igihe cyo Gusubiza Byihuse: Ifite umuvuduko wihuta cyane wo gusubiza uri munsi ya mikorosegonda ebyiri, ikuraho uburangare bw'imyitwarire kandi ikagaragaza imikorere myiza mu mashusho ahinduka.
Ingano y'ubushyuhe bunini mu mikorere: Ikora neza mu bushyuhe bwinshi, bigatuma ikwiriye ibidukikije bitandukanye.
Imikorere Ikoresha Ingufu Cyane: Ikoresha ingufu nke cyane ugereranije n'amashusho asanzwe, bigatuma bateri imara igihe kirekire mu bikoresho bigendanwa kandi igagabanya ikoreshwa ry'ingufu.