| Ubwoko bwo kwerekana | IPS-TFT-LCD |
| Izina ry'ikirango | WISEVISION |
| Ingano | santimetero 1.14 |
| Pikseli | Utudomo 135×240 |
| Reba icyerekezo | IPS/Ubuntu |
| Agace gakora (AA) | 14.86×24.91 mm |
| Ingano y'igice cy'itsinda | 17.6×31×1.6 mm |
| Imiterere y'amabara | Umurongo ugororotse wa RGB |
| Ibara | 65K |
| Umucyo | 400 (Iminota)cd/m² |
| Interuro | SPI / MCU |
| Nimero ya Pin | 13 |
| Umushoferi wa IC | ST7789V3 |
| Ubwoko bw'amatara yo inyuma | LED 1 y'umweru n'ikiyiko |
| Umuvuduko w'amashanyarazi | 2.4~3.3 V |
| Uburemere | 1.8 g |
| Ubushyuhe bw'imikorere | -20 ~ +70 °C |
| Ubushyuhe bwo kubika | -30 ~ +80°C |
N114-2413THBIG01-H13 ni module ntoya y'igaragaza rya TFT-LCD ya IPS ifite angle ya wide-angle TFT-LCD ifite ingano ntoya ifite resolution ya pixel 135×240, ifite ST7789V3 controller IC, ishyigikira interface ya SPI ifite insinga 4, voltage ya VDD (VDD) ya 2.4V ~ 3.3V, urumuri rwa module rwa 400 cd / m², n'itandukaniro rya 800.
Kimwe mu bintu bidasanzwe biri muri iyi ecran ya TFT LCD ya santimetero 1.14 ni IPS (In-Plane Switching) yayo yubatswemo. Iri koranabuhanga ritanga inguni yagutse yo kureba ibumoso: 80 / iburyo: 80 / hejuru: 80 / hepfo: dogere 80 (bisanzwe), rituma abayikoresha bishimira amashusho asobanutse neza kandi agaragara mu mpande zose. Waba ureba videwo, ureba amafoto cyangwa ukina imikino, ecran itanga ubunararibonye bwiza bwo kureba.
N114-2413THBIG01-H13 ikwiriye cyane gukoreshwa nk'ibikoresho byambarwa, ibikoresho by'ubuvuzi, ibicuruzwa by'umweru, sisitemu za videwo, ingufuri zigezweho. Ubushyuhe bw'imikorere y'iyi module ni -20 ℃ kugeza 70 ℃, naho ubushyuhe bwo kubika ni -30 ℃ kugeza 80 ℃.
Iyi panel ya N114-2413THBIG01-H13 TFT-LCD ifite imiterere myiza, ikoranabuhanga rigezweho kandi ijyanye n'uburyo butandukanye, bigatuma iba igisubizo cyizewe kandi gitanga umusaruro mwiza ku byo ukeneye byose byo kwerekana. Waba uri gukora prototype nshya cyangwa kuvugurura igikoresho gisanzwe, iyi panel ya IPS TFT-LCD izazamura ubunararibonye bw'umukoresha ku rwego rushya. Itegereze ahazaza h'amashusho ukoresheje iyi panel ya TFT-LCD igezweho.
Tubagezaho udushya dushya mu kwerekana LCD - ecran nto ya santimetero 1.14 ifite RGB 135 × dots 240 ya TFT LCD! Iyi ecran nto kandi ikoreshwa mu buryo butandukanye yagenewe gutanga ecran igaragara kandi isobanutse neza ku bikorwa bitandukanye.
Iyi module ya TFT LCD ifite uburebure bwa santimetero 1.14 gusa, itanga igisubizo cyoroshye ku bicuruzwa bisaba ecran ntoya nta kwangiza ubwiza. Nubwo ari nini, ecran ifite ubushobozi bwo kwerekana pixel 135 RGB × 240 dot pixels, ituma amashusho n'inyandiko bisobanutse neza, bityo bikanongera ubunararibonye bw'umukoresha.
Iyi module ikoresha ikoranabuhanga rigezweho rya TFT kugira ngo itange amabara meza n'itandukaniro ryiza ku bikoresho bitandukanye. Yaba igikoresho cyo gukina imikino, kamera ya digitale cyangwa isaha igezweho, module y'ikimenyetso cya TFT LCD ya santimetero 1.14 yagenewe gutanga imikorere myiza cyane.
Kimwe mu bintu by'ingenzi bigize iyi module yo kwerekana amashusho ni uburyo ikora neza. Ikorana n'uburyo butandukanye bwo kwerekana amashusho, harimo na SPI na RGB, kandi ishobora gushyirwa mu bicuruzwa bitandukanye mu buryo butagorana. Byongeye kandi, iyi module ishyigikira imiterere y'ahantu nyaburanga n'iy'amafoto, iha abashushanya uburyo bwo guhitamo imiterere y'ishusho ijyanye neza n'ibicuruzwa byabo.
Module ya TFT LCD ifite imiterere mito ya 1.14" itanga kandi amahitamo yoroshye yo guhindura. Itsinda ryacu ry'inzobere rishobora gufasha mu guhindura porogaramu na hardware kugira ngo byuzuze ibisabwa byihariye, bigatuma ibicuruzwa byawe bikwiranye neza. Kuva ku gupima amabara kugeza ku guhuza ecran, dutanga ubufasha bwuzuye, tugufasha kugera ku mikorere n'imiterere wifuza.
Muri make, ecran ntoya ya 1.14" 135 RGB × 240 dot TFT LCD ihuza ubucucike, ubushobozi bwo gukora ibintu bitandukanye no kureba neza. Waba urimo gukora ibikoresho bifatwa mu ntoki, ikoranabuhanga rishobora kwambarwa, cyangwa ikindi kintu cyose gisaba ibikoresho bito kandi bigezweho kugira ngo bikore neza, - ecran nziza, iyi module ni igisubizo cyiza. Izere ikoranabuhanga ryacu rigezweho n'ubuhanga bwacu kugira ngo uhindure icyerekezo cyawe mu buryo bufatika hamwe na module ntoya ya 1.14" TFT LCD.